[Buxisworld] Site mới ra lò ,5 năm bản quyền ,minPay 2$ ,Update Premium miễn phí !!!!!

Hic, vậy làm sao mà biết được 50 ads chủ thớt. Trong account summary nó tính cả ads 0.01 lẫn ads nhỏ mà ~/~

Hic, vậy làm sao mà biết được 50 ads chủ thớt. Trong account summary nó tính cả ads 0.01 lẫn ads nhỏ mà ~/~

mình tính được ,tại các bạn click add 0,01 thì mình nhận được 0,015 .nên 50 click của các bạn mình nhận được 0,75 .hì

Thông báo : Do mình không có thời gian nên bạn nào đủ 50 lick vào báo danh để mình BN nhé .Thanks !

mình tính được ,tại các bạn click add 0,01 thì mình nhận được 0,015 .nên 50 click của các bạn mình nhận được 0,75 .hì
bạn tính được nhưng bọn mình thì tính thế nào , chưa kể bạn lại không rb tự động , mà mình phải tự báo danh :(

Hic, thế này thì khác gì đánh đố nhỉ. Làm sao mà ref biết được đã click được bao nhiêu ads 0.01 chứ.

bạn tính được nhưng bọn mình thì tính thế nào , chưa kể bạn lại không rb tự động , mà mình phải tự báo danh :(

mình không có thời gian nên không rb tự động được ,bạn thông cảm nhé .

---------- Post added at 04:29 PM ---------- Previous post was at 04:27 PM ----------

Hic, thế này thì khác gì đánh đố nhỉ. Làm sao mà ref biết được đã click được bao nhiêu ads 0.01 chứ.

50 click đầu thì mình tính luôn add nhỏ ,các click sau các bạn nhớ chỉ click add 0,01 thôi nhé .thanks !

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,983
Latest member
tigergiabaonhieu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week