Buxproof có phải là site scam không các bác?

mikadosidibee

Junior
Reactions
19
MR
0.000
Em thấy giá click ads khá cao, quá cao là đằng khác, 0,22 USD/click, :((

xem site scam thì thấy có buxproof, pro nào có kinh nghiệm cho e rõ hơn ạ? :binhsua37:

đúng là thằng gà =)) site kiểu này dụ gà là đúng rồi những site busxhot giá chỉ giao động với standar member là 0.01 đến 0.02 là cùng , mà site chú chơi hẳn 0.22$ 1 phát thì nó mang tiền cho nhà chú rồi =))

ko sao ai mới chơi MMO cũng là gà ăn cam vài bận là khôn như con rận ấy mà =)) PTC + Off + auto cashbar thì 1 tháng tụi gà như chú cũng kiếm đc tiền điện trả học phí MMO đấy

đúng là thằng gà =)) site kiểu này dụ gà là đúng rồi những site busxhot giá chỉ giao động với standar member là 0.01 đến 0.02 là cùng , mà site chú chơi hẳn 0.22$ 1 phát thì nó mang tiền cho nhà chú rồi =))

ko sao ai mới chơi MMO cũng là gà ăn cam vài bận là khôn như con rận ấy mà =)) PTC + Off + auto cashbar thì 1 tháng tụi gà như chú cũng kiếm đc tiền điện trả học phí MMO đấy

cơ mà sao lắm thằng vẫn nhởn nhơ lập topic buxproof trong 4rum k bị ban nhẩy?

Ko ai giỏi ngay từ đầu, người ta ko biết mới hỏi. Nếu đã trả lời thì trả lời tử tế đi, còn không thì ngậm miệng lại. Coi thường người khác quá

Nó ghi là "Site bắt invest mới rút được tiền. . ." cái tự suy cái trang đó làm scam. Chưa thuyết phục lắm.Buxproof.com mình đang tham gia, và vẫn đang nhận được tiền.

Nó ghi là "Site bắt invest mới rút được tiền. . ." cái tự suy cái trang đó làm scam. Chưa thuyết phục lắm.Buxproof.com mình đang tham gia, và vẫn đang nhận được tiền.

bạn đc bn rồi???????????????????

New Admin paid me a lot, I have introduced a lot of friends here and they also got paid, got paid in accordance with site rules! Join BUXPROOF is correct!

mình cũng đang chơi, mà chưa nhận được proof nào (mới chơi mà :binhsua129:) nói chung thấy buxhost mà bắt inves nữa nên mọi người cho rằng nó scam, mà kệ, mình cứ cắm đấy, khi nào có điều kiện invest phát xem có được pay không rồi tính tiếp

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back