• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy buy acc google cloud qua vcb

Status
Not open for further replies.
acc đang test mai giao cho khách nè :D

oh, tôi có 300$ tạo chục cái vps cho ae dùng hết 2 tháng nay ngon lành đây, có sao đâu, nó tính là nợ nó nhưng éo trả, xóa dự án....
ko phải dùng hết tiền là ngưng à, chục cái thì nhanh hết tiền sao 2 tháng lâu thế ?

mình k rõ vấn đề này nên mới hỏi chớ

hết tiền k ngưng nhé, vẫn đủ 2 tháng, nó báo nợ nó cả 500$ kia, nhưng mình k trả, vs lại mình lên mạng tìm mã km để được cộng thêm 500$

tóm lại bác nào có ac cho dùng chung hay bán thì inbox e với :v

hết tiền k ngưng nhé, vẫn đủ 2 tháng, nó báo nợ nó cả 500$ kia, nhưng mình k trả, vs lại mình lên mạng tìm mã km để được cộng thêm 500$
thế bác có tìm dc coupon ko ? tìm hoài mà ko thấy :(

bác nào có ac inbox e phát nhỉ

K
bạn nói nguyên nhận acc bị sup cho ae tham khảo đi :)
Ko DDOS,Bootnet,Scan Socks,Dùng VPS quá tải ,lâu lâu cũng nên Log Off VPS tí,Ko cài mấy chương trình máy ảo lên,Ko Fake IP tùm lum tùm la,Có kéo tor thì ko nên Seeds,...Đừng vọc vẹo các Services của nó là đc ( Nên tắt chế độ Automatic Windows Update là xong )
Mình đang cắm trên 30 con,chỉ có 1 con die tầm gần 1 tuần,Còn lại ổn!

K

Ko DDOS,Bootnet,Scan Socks,Dùng VPS quá tải ,lâu lâu cũng nên Log Off VPS tí,Ko cài mấy chương trình máy ảo lên,Ko Fake IP tùm lum tùm la,Có kéo tor thì ko nên Seeds,...
Mình đang cắm trên 30 con,chỉ có 1 con die tầm gần 1 tuần,Còn lại ổn!
Nó suppend thì trong 10' - 20' đầu acc qua được 2 ngày là ngon >.<

Nó suppend thì trong 10' - 20' đầu acc qua được 2 ngày là ngon >.<

Cũng ko rõ nữa bạn.Nhưng con bị die của mình thì sau mấy ngày mới ngỏm ( Cùng time với con mình đưa ảnh demo ở trên).Mà có chuyện gì thì Google nó cũng thông báo về Email nên đọc là rõ thôi bạn!

Mình cùng muốn xúc, ai bán pm :(

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,062
173,143
Latest member
Thulo

Most viewed of week

Most discussed of week