• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy BUY acc STR đã có Invate chưa dùng giá tốt qua mọi hình thức thanh toán

Status
Not open for further replies.
bác nào nói cho em biết vụ invite với.. sao 10 cái nik e chả có cái nào có chữ invite nhỉ. nhìn ở đâu vậy mấy pro :(
những acc nào phải thật lâu thật lâu , gd thật nhiều thât nhiều , cộng thêm độ may mắn nữa thì sẽ có invite
;):D

đang có vụ bug invite

Bug invite à :D
Mình còn chả có cái acc nào nói gì đến bug.

sao bít đc acc có invite vậy>

ko biết có gì hot ko.. sao lắm topic mua acc invi thế nhỉ.. có 1 acc mà giờ invi (0) mất rồi.. :(

Bác cứ share ra cho anh em nào có invite mà còn ăn nữa, nói thật tỷ lệ acc mà có invite là quá thấp, đã thế số acc có invite còn zin thì còn thấp nữa, đa số là dùng hết rồi. Cho nên vì đồng bào Việt Nam còn nghèo khó, hóng bác share toẹt ra cho anh em mmo Việt đỡ vã :D dân Việt không ăn thì bọn khựa với bọn khác nó cũng đang mần :(
Đã biết tại sao lại mua :)) ai có 2 cái trở lên cho mình 1 cái mình chỉ cách kiếm từ acc invite :) chuẩn k cần chỉnh.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
419,919
171,964
Latest member
sonbachtuyet247

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week