• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy |BUY| btce-20.2, PM-20.2, WMZ-20.2[VCB-VTB-DAB] Thương lượng(>2k) và site Auto với mọi số lượng

Status
Not open for further replies.
Đã nhận dc thông tin và đang xử lý...
vì đây là lỗi của VCB, những trường hợp này thường xảy ra vào lúc 12h khuya đến 7h sáng hôm sau, nó in sao kê toàn hệ thống ngày hôm trước
mình sẽ hổ trợ các bạn vào sáng sớm ngày hôm sau!
Các bạn yên tâm nhé, tiền của các bạn vẫn nằm trên site chứ k mất đi đâu mà lo
Như mình biết thì chỉ có đơn hàng là chiều mua Z hoặc pm bằng vcb mấy bị còn chiều khách bán Z hay pm thì không bị gì thì phải

Đã nhận dc thông tin và đang xử lý...
vì đây là lỗi của VCB, những trường hợp này thường xảy ra vào lúc 12h khuya đến 7h sáng hôm sau, nó in sao kê toàn hệ thống ngày hôm trước
mình sẽ hổ trợ các bạn vào sáng sớm ngày hôm sau!
Các bạn yên tâm nhé, tiền của các bạn vẫn nằm trên site chứ k mất đi đâu mà lo
:) tất nhiên là mình không lo.vì uy tín mà. tại chờ lâu không được!!

Done hết nhé các bạn hiền: 1539, 1540, 1542, 1545, 1546.
VCB đã ok trở lại, các bạn an tâm giao dịch!

có cách nào trưa lấy tiền đc ko thớt cần ít tiền đi ăn đám cưới mà kiểu này thì :eek:
trưa đám cưới k lo nha bạn!, vì mình đã chuyển lúc 8h cho bạn rồi!
hihihi, srr vì sự chậm trể mặc dù mình đã cố hết sức, cố nữa là quá cố luôn :p

vừa mới giao dịch xong, site nhanh ngọn

Cứ bấm 2 số lẽ hoài, giao dịch hoàn thành, thank you

Mua bán số lượng càng nhiều giá càng tốt - Xem GIÁ theo SỐ LƯỢNG trên site auto.

Hi chủ thớt,cho hỏi mấy nick support thường online giờ nào mình pm ko thấy ai trả lời.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
422,654
174,943
Latest member
nha1uyen96

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week