• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.

tieudattai

Newbie
Reactions
40
MR
0.012
Mình cần mua PayPal rate 19.500 (chỉ mua số lượng dưới 100$, ko mua paypal add mail)
Bán PayPal rate 21.000
Bán các loại thẻ cào bằng PayPal rate 19.500, WMZ rate 20.500

Vietcombank (VCB): 0341005242773 – Nguyễn Duy Hải – chi nhánh TP Hải Dương
Vietinbank (VIET): 711A85172614 – Nguyễn Duy Hải – chi nhánh TP Hải Dương
Achaubank (ACB): 158800469 – Nguyễn Duy Hải – chi nhánh TP Hải Dương
PayPal: [email protected]
WebMoney: WMID: 365629218393 WMZ: Z108393879049

ACB mình chỉ kiểm tra được tài khoản online chứ chưa đăng ký chuyển khoản online
Ai không có Vietinbank hoặc Vietcombank thì mượn hoặc mượn của trung gian, cái này mình ko quan tâm, mình chỉ cần biết là nhận $ và chuyển $

Mọi giao dịch bạn chuyển tiền cho mình trước. Bạn chịu toàn bộ phí giao dịch. Ai không tin tưởng thì không nên giao dịch với mình bất cứ cái gì. Không pm đòi trung gian
Lưu ý khi send $ paypal chọn I'm making personal payments (i.e., shared expenses, rental charges, payment and others) để không mất phí giao dịch. Nếu ko send được bằng cách này thì mới chọn I'm paying for goods or services
Đề nghị không dài dòng khi pm, đặc biệt mấy bạn trẻ trâu tự nhiên pm ko bán rồi còn chửi, ai dài dòng mình sẽ ko trả lời

Yahoo: tieudattai (ai cần mua hoặc bán pm mình, mình sẽ không pm ai trước, chỉ giao dịch qua yahoo)
FaceBook: https://www.facebook.com/tieudattai

Last edited:
Mình cần mua Paypal rate 19.500. Mình send tiền trước. Ai bán comment lại yahoo. Chỉ giao dịch với member đăng ký từ lâu, uy tín. Những nick mới đăng ký chuyển paypal trước cho mình thì ok giao dịch
Giao dịch qua Vietinbank và Vietcombank
yahoo: tieudattai
facebook: https://www.facebook.com/tieudattai
còn 35 pp ver nguồn photoreweard

ra bank kiện liền , số tiền ~ 2tr , làm liền , đừng để lâu , nhờ CA vào luôn , kiện nó tội lừa đảo chiếm đoạt tài sản

xác nhận member kunken scam nhé. dù sao đối với mình số $ đó cũng ko là gì. ai cảm thấy giao dịch được thì chuyển paypal trước
mail paypal là [email protected]
mình làm ăn uy tín lâu rồi. thông tin yahoo cứ google là biết
ko lằng nhằng trung gian, hoặc giải thích nhiều nhé

:rolleyes:. không trung gian vì mình ko thích lằng nhằng nhé. mua bán nhanh gọn thôi. còn ai nghi vấn scam thì vui lòng miễn bình luận

:rolleyes:. không trung gian vì mình ko thích lằng nhằng nhé. mua bán nhanh gọn thôi. còn ai nghi vấn scam thì vui lòng miễn bình luận
:oops: ko trung gian thì còn khuya mới mua bán dc ở đây nha T_T, nhất là tài khoản của bạn mới dk nữa , ko ai chuyển pp trước đâu T_T

mUốn buy thì đưa yahô đây tớ cho check team đàng hòan giao dịch qua trung gian cho an tòan cho cả 2 chứ cậu cứ send tiền thằng thế thì trung gian để làm gì

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,057
173,137
Latest member
chubao

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week