• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
:rolleyes:. add yahoo mình lần sau có paypal pm nhé. yahoo online 24/7. tính mình lười nên ngại trung gian pm nói chuyện lằng nhằng. đề nghị ai ko bán hoặc không liên quan miễn bình luận hoặc pm cho đỡ tốn time

nói nhanh gọn bạn chỉ cần gửi tiền trung gian mấy cục đi . tiền pp cứ để tớ lo . rồi tớ nhận tiền từ trung gian , chả liên quan gì đến cậu

chả ai đi scam paypal nhé. mình ko thích rườm rà. ko trung gian hay nick mới reg cũng mua được hơn 150$ rồi. nên trung gian là ko cần thiết

Rồi có 1 ngày, có 1 ngày bị limit nhé. Không TG thì nên đóng BH chứ acc trắng phau phau xanh sạch đẹp thế kia mà đòi chuyển PP trước.

nhìn thế này mà kêu lâu :D
:rolleyes:. đọc cho kỹ. mình nói nick mình mới reg và ko trung gian nhưng vẫn mua được hơn 150$ rồi. còn mình biết forum từ lâu rồi. nhưng dùng nick khác. ko thích dùng nữa thôi

Rồi có 1 ngày, có 1 ngày bị limit nhé. Không TG thì nên đóng BH chứ acc trắng phau phau xanh sạch đẹp thế kia mà đòi chuyển PP trước.
:rolleyes:. mình bán toàn thế. người ta chuyển cho mình vài chục triệu còn được. mấy $ lẻ ko phải xoắn

thank bạn quan tâm. paypal mình dùng bao nhiêu năm. nhận bao nhiêu $ rồi. chưa bao giờ bị limit
Những ai dùng PP thì ko nên vỗ ngực xưng tên là PRO, ko dính mít. Không ngờ dc đâu.:rolleyes:

:rolleyes:, ko quan tâm. dù sao $ paypal mình cũng ko thích rút lắm. để cho đẹp. nói chung a em có paypal bán cho mình nhanh gọn. chứ rút về ngân hàng fee lòi mắt

:rolleyes:. paypal của mình toàn $ nhận của người nước ngoài mua thôi. ko hack hay cheat gì. limit thế nào được. dùng từ thời napoleon rồi

:rolleyes:. đọc cho kỹ. mình nói nick mình mới reg và ko trung gian nhưng vẫn mua được hơn 150$ rồi. còn mình biết forum từ lâu rồi. nhưng dùng nick khác. ko thích dùng nữa thôi
toàn nick mới tinh rep mua thành công, còn cái ảnh f12 tí là ra, nước ngoài nó mua bằng pp nhiều thì sao phải xoắn phí with :oops:

Vãi cả thánh

:eek:. tùy bạn nghĩ. đọc kỹ từ đầu đến cuối xem có dấu hiệu scam ko. đã thấy ai đi scam paypal kiểu này chưa. còn paypal là usd nên witdraw về làm gì. gửi ngân hàng chắc yên tâm hơn à. mình cũng ko thiếu $ mà phải widraw paypal làm gì. tk ngân hàng cũng có 5 cái nhưng người ta toàn dùng vietcombank vs vietinbank, acb ít ng dùng. còn sacombank vs techcombank thì chả ai dùng mấy

:eek:. gú gồ tieudattai là ra thông tin mình nhé. uy tín có thừa rồi. chấp nhận ăn 1 quả cam của thằng kunken còn ntn nữa

:eek:. tùy bạn nghĩ. đọc kỹ từ đầu đến cuối xem có dấu hiệu scam ko. đã thấy ai đi scam paypal kiểu này chưa. còn paypal là usd nên witdraw về làm gì. gửi ngân hàng chắc yên tâm hơn à. mình cũng ko thiếu $ mà phải widraw paypal làm gì. tk ngân hàng cũng có 5 cái nhưng người ta toàn dùng vietcombank vs vietinbank, acb ít ng dùng. còn sacombank vs techcombank thì chả ai dùng mấy
ờ, ko thiếu nhưng sợ tốn fee with :D

:rolleyes:. sao cũng được. 120k nhiều lắm chứ. dù sao cái từ khóa tieudattai cũng có trên google rồi nhé. uy tín của mấy người khác ntn. có được từ khóa trên google ko?

lỡ bác lợi dụng thông tin của bác kia,hoặc bác kia bị hack thì bác giải thích sao??anh em cẩn thận giao dich trung gian cho an toàn,

:oops:. vãi cả thánh. yahoo mình là cái quý nhất. tất cả các tài khoản đều dùng email yahoo. trang web và fanpage của mình vẫn hoạt động bình thường. yahoo dùng sms bảo mật nên ko bao giờ có chuyện bị hack

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,182
173,284
Latest member
MartinSheen

Most viewed of week

Most discussed of week