• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
thôi thì bác cứ sent 3-5 tr cho bác nik cũng đc , lẹ lẹ e còn bán pp nữa :((
bác nik or gọi bác linhdung vào cũng đc

:(, giao dịch 100$ ko đến 2 triệu. lý do gì mình gửi 3 4 triệu. vì tiền gửi còn lâu mới có nhu cầu rút lại. hơn nữa bạn ấy phải đồng ý nữa

nhỡ đâu có 2 người cùng lúc sent tiền ~ 100$ thì sao ạ . nhưng chắc bác cũng ko hẳn scam :V

anh thì ko biết chú là đứa nào, chú cứ nghĩ chú uy tín ghê gớm lằm, nói thật ra chẳng lẽ lại nói con lạy mẹ, mẹ nghĩ mẹ là ai, mà suốt ngày cứ vỗ ngực uy tín này nọ, còn gì nửa ok thì đọc stk cho mình và xác nhận cầm tiền của mình nhé, sau khi cầm xong rùi chú được thoải mái đi lừa người khác hơn ah, có 2 triệu mà chú tưởng lớn lắm, tính bỏ con săn sắt bắt con cá rô hả

Cái topic bán paypal mà....Tội thớt :v Em ko ý kiến gì

ai trung gian cầm hộ 2 triệu thì cầm. còn ai cảm thấy $ bảo hiểm ít thì đừng giao dịch có thế thôi

chắc bác cũng ko scam đâu nhưng mà vấn đề ở đây là ae ở đây rất là sợ khi sent $ trước cho những ai kiểu mới lập acc , muốn nhận tiền trước bởi vì nhiều ae đã bị scam rất nhiều rồi nên rất kị những điều như vậy . cái gì cũng như vậy cả thôi , đều muốn cả 2 bên muốn nhận tiền tốt đẹp thì bác cần phải trung gian thôi !
ae mmo4vn là như vậy đấy bác . kể cả như bác cũng vậy thôi acc mới lập thì bác cũng ko dám sent tiền trước mà . chắc chắn bác đóng bảo hiểm sẽ có nhiều người bán pp cho bác

chắc bác cũng ko scam đâu nhưng mà vấn đề ở đây là ae ở đây rất là sợ khi sent $ trước cho những ai kiểu mới lập acc , muốn nhận tiền trước bởi vì nhiều ae đã bị scam rất nhiều rồi nên rất kị những điều như vậy . cái gì cũng như vậy cả thôi , đều muốn cả 2 bên muốn nhận tiền tốt đẹp thì bác cần phải trung gian thôi !
ae mmo4vn là như vậy đấy bác . kể cả như bác cũng vậy thôi acc mới lập thì bác cũng ko dám sent tiền trước mà . chắc chắn bác đóng bảo hiểm sẽ có nhiều người bán pp cho bác
:D SỢ THÌ CHIA RA LÀM NHIỀU LẦN CHUYỂN , FEE CÓ 3K3 CHỨ NHIÊU, VÀI LẦN CHO AN TÂM RỒI CHUYỂN HẲN , THIẾT NGHĨ THỚT CHỊU FEE THÌ CỨ CHUYỂN CHO NHÌU VÀO :D:D , 100$ CHUYỂN 100 LẦN MỖI LẦN 1$

uhm. thì mình thấy vậy cũng nhờ cầm hộ 2 triệu mà bạn trung gian kia ko cầm. như thế còn thế nào nữa

:D SỢ THÌ CHIA RA LÀM NHIỀU LẦN CHUYỂN , FEE CÓ 3K3 CHỨ NHIÊU, VÀI LẦN CHO AN TÂM RỒI CHUYỂN HẲN , THIẾT NGHĨ THỚT CHỊU FEE THÌ CỨ CHUYỂN CHO NHÌU VÀO :D:D , 100$ CHUYỂN 100 LẦN MỖI LẦN 1$
nhầm rồi bạn. bán chịu fee. fee paypal hay fee chuyển khoản mình đều ko chịu

như vậy là được rồi nhé. ai tin tưởng thì giao dịch. ai quen trung gian bảo hiểm cao thì nhờ cầm tiền hộ mình. ko có gì phải bàn cả

nhầm rồi bạn. bán chịu fee. fee paypal hay fee chuyển khoản mình đều ko chịu
:oops: AI KHÔNG WITHRAW VỀ BANK ĐƯỢC THÌ CHUYỂN VÀI LẦN FEE CŨNG KHÔNG TỚI 60K NHƯ PAYPAL THU , THẤY MMO ÍT NGƯỜI THU MUA PAYPAL LẮM , MÌNH BÁN MÀ Ế MẤY NGÀY RỒI

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,644
Latest member
Paybackperiod

Most viewed of week

Most discussed of week