• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất - Ngân hàng giao dịch
    • [Sell] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, [Buy] Tên loại tiền nguồn (nếu có) - Giá mua bán với số lượng nhỏ nhất duy nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có) sang Số lượng Tên loại tiền nguồn (nếu có)
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Buy [Buy] Paypal Rate 19.5 - Bán chịu fee

Status
Not open for further replies.
do số người pm nhiều nên mình tạm thời ko thông qua trung gian cho đỡ mất thời gian. ai bán được thì pm
lưu ý khi chuyển paypal chọn I'm making personal payments để không mất phí. gửi thử xem chính xác số $ mình nhận được là bao nhiêu trước. nếu ko pay được person thì I'm paying for goods or services các bạn chịu phí
toàn bộ phí giao dịch người bán chịu
email paypal: [email protected]
yahoo: tieudattai
giao dịch qua vietinbank, vietcombank, các loại thẻ cào
chuyển pp trước rồi mình gửi tiền. ko dài dòng nhé
chỉ mua với số lượng <= 100$
pm chính xác yahoo mình. mình sẽ không bao giờ pm các bạn trước. ai giao dịch thành công thì xác nhận. còn không thì đừng spam vào topic nữa nhé

mọi người để ý cẩn thận nhá nếu ko đừng có khóc trên này rồi bị ăn chửi đấy
vãi, có bh mà đòi nhận pp trước luôn thì bó tay, không biết nói gì hơn :)
bạn giống tình trạng của mình kêu trung gian phát im re :p

tùy. chưa scam của ai cái gì nên đừng bình luận kiểu ấy. còn mình muốn mua bán nhanh gọn thôi. chưa đủ chuột bạch hay sao mà còn phải sợ. scam thì đã scam rồi. nhiều người send pp trước và khả năng giao dịch lâu dài. nên mình ko cần phải giao dịch với những người nghi ngờ mình. cũng đủ số pp cần mua rồi
giao dịch với nhiều người rồi và chỉ có 2 người qua trung gian. nhưng trung gian quá rắc rối nhé

mình nói thật chứ, trong topic này sặc mùi cam quýt luôn.

Toàn vào comment bợ ass, toàn nick vài post , vài chục post. may ra thì đc 1 vài gd nhờ trung gian. Xong lấy cớ này nọ để ko phải trung gian.

Mình cũng là 1 trong số người pm để bán, chủ topic ko chịu trung gian . Nhưng sau mình thì lại trung gian với "1 vài nick khác" .....

Nói chung là ai mà ko trung gian, bị scam thì đừng lập topic để bị ăn chửi thêm nhé :)

ko cần gạch đá nhé. nghĩ sao thì tùy. bán thì bán ko bán thì thôi. mình đã nói trước rồi. chửi cái gì?

còn mình bị thằng kunken scam hơn 1 triệu 7 cũng ko thèm chửi nó 1 câu nhé. mấy bạn cảm thấy ko tin tưởng thì ko giao dịch. khỏi bình luận

tùy. chưa scam của ai cái gì nên đừng bình luận kiểu ấy. còn mình muốn mua bán nhanh gọn thôi. chưa đủ chuột bạch hay sao mà còn phải sợ. scam thì đã scam rồi. nhiều người send pp trước và khả năng giao dịch lâu dài. nên mình ko cần phải giao dịch với những người nghi ngờ mình. cũng đủ số pp cần mua rồi
giao dịch với nhiều người rồi và chỉ có 2 người qua trung gian. nhưng trung gian quá rắc rối nhé
Xin lỗi muốn mua bán nhanh gọn vậy tại sao mình có bh mình muốn nhận tiền trước thì bạn không gd? Có bh thì cũng rắc rối hả bạn?
Cảnh báo với mọi người, đừng thấy giao dịch nhỏ lẻ rồi tin tưởng. Không chừng chỉ là tạo lòng tin trước rồi tình chuyện lớn sau thôi!

uhm. ko tin tưởng thì khỏi mua bán gì. còn chưa scam thì đừng thay nhau lên mùi cam với mùi quýt gì nhé. ai bán được thì bán. ai ko liên quan miễn bình luận. còn đừng có ức chế với cách mua bán của mình. nó chả liên quan gì nếu bạn ko tham gia

Xin lỗi muốn mua bán nhanh gọn vậy tại sao mình có bh mình muốn nhận tiền trước thì bạn không gd? Có bh thì cũng rắc rối hả bạn?
Cảnh báo với mọi người, đừng thấy giao dịch nhỏ lẻ rồi tin tưởng. Không chừng chỉ là tạo lòng tin trước rồi tình chuyện lớn sau thôi!

thôi đi ra thôi cậu ạ, màn kịch này các scammer ở forum trong vài năm gần đây diễn đi diễn lại ko biết bao nhiêu lần (từ chiêu lấy nhiều nick clone giả giao dịch, post proof thanh toán để lấy lòng tin, giả vờ bị scam để chứng tỏ mình nhiều tiền, giao dịch vài lần qua trung gian rồi lấy lí do này nọ để ko phải trung -> scam............) mà còn có người lao vào thì chẳng còn gì để nói nữa :)

đến bó tay. bao nhiêu người xác nhận giao dịch thành công rồi? bạn ko thích bạn ko bán có thế thôi. rảnh quá đấy

hồi sáng có pm bạn này rồi. xong ko gd vì 1 là joined today. 2 là ko send $ trước. cũng đúng thôi vì m chẳng có j làm tin cả. xong thấy topic trôi nổi cũng trả thèm xem. tối vào thấy 1 tràng... góp ý thế này thôi. mấy ông kia ko nói nữa. nói nhiều làm gì ng ta đóng bh ko quyền ng ta. còn ai tin tưởng thì cứ gd. mất thì chịu. thế thôi.

Tham gia mmo chưa lâu nhưng m biết. Cứ càng uy tín càng dễ scam. mod ko nói gì thì thôi mấy bác zô làm gì cho mệt. lo kiếm đi.

?, mình cần scam bao nhiêu trong khi chỉ giao dịch tối đa 100$. nếu ai ăn cam thì đã báo rồi nhé. muốn scam sao ko scam ngay đi còn chờ cái gì. còn bao nhiêu nick xác nhận, ko clone được nhé

Bạn nào không tin thì mình có thể xác nhận nhé đã nhận được tiền của chủ thớt
Và acc mình không phải clone nhé

hồi sáng có pm bạn này rồi. xong ko gd vì 1 là joined today. 2 là ko send $ trước. cũng đúng thôi vì m chẳng có j làm tin cả. xong thấy topic trôi nổi cũng trả thèm xem. tối vào thấy 1 tràng... góp ý thế này thôi. mấy ông kia ko nói nữa. nói nhiều làm gì ng ta đóng bh ko quyền ng ta. còn ai tin tưởng thì cứ gd. mất thì chịu. thế thôi.

Tham gia mmo chưa lâu nhưng m biết. Cứ càng uy tín càng dễ scam. mod ko nói gì thì thôi mấy bác zô làm gì cho mệt. lo kiếm đi.
Chỉ thấy lạ là mặc dù mình có bh mình muốn nhận tiền trước thì bạn ấy cũng không chấp nhận bạn à. Cảnh báo là tốt cho mọi người thôi chứ có hại gì đâu :)

?, mình cần scam bao nhiêu trong khi chỉ giao dịch tối đa 100$. nếu ai ăn cam thì đã báo rồi nhé. muốn scam sao ko scam ngay đi còn chờ cái gì. còn bao nhiêu nick xác nhận, ko clone được nhé
Cậu ơi, cậu cứ mua bán theo cách mà cậu cho là đúng (với cậu) và nếu được thì thời gian sẽ chứng minh là cậu đúng, còn các bạn khác không đồng ý và phê phán cách của cậu thì cũng là lẽ thường, cậu cũng không nên để ý vì trong MMO này, trước đây, những điều mà cậu đang làm hiện giờ thường là có kết quả là Report Scam.

Công nhận là cậu cũng rất khỏe, có thể reply tất cả những comments của các bạn trong này 1 thời gian dài như vậy. Cậu thấy tớ nói đúng chưa, nên suy nghĩ lại và đóng BH nhé cậu, đó là cách chứng minh mình dễ dàng nhất và là tôn trọng khách hàng của mình. Thay vì nhận "gạch đá" thì là bằng lợi nhuận và like.

Thân.

mình cũng định đóng bảo hiểm. nhưng đọc lằng nhằng khó hiểu. còn sau khi giao dịch được với nhiều người rồi thì thấy ko cần thiết nhé. số người tin tưởng giao dịch là đủ rồi. còn mình mua paypal ko cần check nguồn, ver, un ver, us, hay non us cũng lấy. nhanh gọn thôi, khỏi dài dòng. mình ko sợ mất tiền thì thôi. các bạn sợ cái gì

coi như khi giao dịch mình đã tin tưởng các bạn 1 phần rồi. còn ai ko tin ngược lại thì miễn bàn luận

mình cũng định đóng bảo hiểm. nhưng đọc lằng nhằng khó hiểu. còn sau khi giao dịch được với nhiều người rồi thì thấy ko cần thiết nhé. số người tin tưởng giao dịch là đủ rồi. còn mình mua paypal ko cần check nguồn, ver, un ver, us, hay non us cũng lấy. nhanh gọn thôi, khỏi dài dòng. mình ko sợ mất tiền thì thôi. các bạn sợ cái gì

Nếu cậu nói vậy thì hết đường lun. Chỉ chúc cậu gặp nhiều may mắn.
.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,135
173,219
Latest member
sellzzqqee123
Back