Exchange [Buy] Usdt - 23.2, PM - 22.75 , ALL BANK

đã chờ ngày hôm qua rồi mà chưa thấy tiền nhé. bạn không xài ebanking vcb hay sao ma cần ngân hàng làm gì hả? mình chuyển tiền stk đó. giờ bạn refund lại stk đó cho tớ khỏi chờ ngân hàng gì hết,

Ních bạn không uy tín. Sao mình refund theo bạn đc.

đã chờ ngày hôm qua rồi mà chưa thấy tiền nhé. bạn không xài ebanking vcb hay sao ma cần ngân hàng làm gì hả? mình chuyển tiền stk đó. giờ bạn refund lại stk đó cho tớ khỏi chờ ngân hàng gì hết,

bạn nói hay vậy. sao không đúng. bạn có cần hình ảnh thanh toán không ?
20p nữa mình teamview nhé. Để xác thực tk nhé. Tk bạn

teamwiew cái gì hả bạn. mình gửi tiền cho bác, giờ bác teamwiew để xác thực tk gì của tớ. mình nhờ bạn minh chuyển cho bác, giờ bác nghĩ nick new thì refund lại stk đó cho mình okay.

teamwiew cái gì hả bạn. mình gửi tiền cho bác, giờ bác teamwiew để xác thực tk gì của tớ. mình nhờ bạn minh chuyển cho bác, giờ bác nghĩ nick new thì refund lại stk đó cho mình okay.
vậy giờ tóm lại bạn ko cho mình teamview xác thực máy bạn có sent món tiền này đúng không????

nhanh gọn cho đỡ tốn thời gian

wait xí rồi teamwiew ok. wait thằng my friend nó online rồi team. dont worry.
vậy tài khoản này không của bạn hã....???

có nhìn thấy tớ viết không hả. cậu bị cận thị hay sao ???? có ún thuốc chưa ?
vậy chờ ra ngân hàng đi...mình không rèfund... vậy nhé.. cảm ơn tốn thời gian nhiều quá...

chờ ra ngân hàng là sao ?
có nhìn thấy tớ viết không hả. cậu bị cận thị hay sao ???? có ún thuốc chưa ?
câu này mình trả lại cho bạn nè....

Giao dich voi Tri 500z
Z149181619708

DES : Exchange to VND, Swift Code: BFTVVNVX - Bank Account: (SỐ TÀI KHOẢN) - Holder: (TÊN TÀI KHOẢN) + YAHOO CẬU
Memo k dau - sent theo memo

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,507
173,688
Latest member
hohd124

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week