BuyLR là scammer??

Đây là topic ông mod bên mmo4you nhảy vào phá: http://mmo4me.com/showthread.php?58326-Mua-the-cao-dien-thoai-the-game-nap-topup-sieu-re-/page3

Và đây là topic có member report scam: http://mmo4me.com/showthread.php?26155-Danh-sach-Scammer-tu-MMO4VN-COM-va-info/page3

Hôm nay, mình tình cờ vào mmo4you thấy nick minh bị ban: vietkara, nick trước của mình là gì ấy, mình quên rồi, nên lập nick mới...

Khi bị ban, thái độ là ko giữ đc bình tĩnh đúng ko các bác?

Và.... log chat với admin mm4you, vì ông nay hồi trước pm hỏi cái doithecao.com

Xin thưa với các bạn, tôi học lập trình, biết chút xíu php, thằng bạn cùng phòng tôi cùng quê, nó thấy site danhlode kiếm ok nên nó kêu tui làm cho nó 1 site, đương nhiên nó bỏ tiền ra, tôi với nó chung 1 máy, nó mượn luôn info của tôi, vì là bạn nên tôi cũng chẳng ngại...OK?

Các bác police có thể xem lại các bài viết của tôi, ok? tôi chỉ giới thiệu cho nó....rõ nản thế mà giờ có mấy đứa nó lôi lên bảo tôi scam, tôi cũng chẳng muốn phân tranh, một đạo lý "1 thằng scam thì trước sau gì cũng scam? OK?" cũng có thhể ngược lại....

Tôi sai khi ko để ông admin bên đó nói, nhhưng t tức, ông ấy biện minh cho mod ông đó, t bị ban, tức là đương nhiên, nhưng khi tôi chỉ ra những domain đó, ko phải để tui khoe "à thằng này khoe nó lắm tiền mua domain" ok?....tôi chỉ chi ra cho ông admin đó biết, chỉ cần who là biết info của tôi,. thế mà ông cứ "từ bụng ta suy ra bụng người" kêu t khoe:.. tôi sốg trên internet 6 năm nay rồi, điều đơn giản vậy ko biết à, mà còn scam, còn dùng info, thật sự thằng bạn nó dùng info của tôi, ok? ai tin thì tin ko tìn thi thôi, ban nick tôi, tôi cũng vừa đóng tiền phí cho Shin đấy, ko tin thì lấy tiền đó đi bù...ok?
Đây là bác admin mmo4you nhà mềnh, trước là admin vmo.vn sau nó hết hạn mình mua lại, để là diễn đàn support các dịch vụ của mình, để ae thêm yên tâm khi sử dụng:

http://www.ddth.com/showthread.php/803280-Bài-học-trị-giá-7-triệu-))

Mệt mỏi, một admin mà đi bêu rếu member khác, chẳng đáng....thật sự là thế....

P.S: Ai giao dịch với mình, đều rõ mình nhất,

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:42 PM ----------

xin lỗi đã ko để bác admin nói, nhưng thật sự thì quá bực mình khi bị ban..

Last edited by a moderator:
chài ơi.. mình k quen ai là BuyLR bên này cả.. chỉ là ngẫu nhiên trùng nick. nói nãy giờ..

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

mã này h chủ thớt k cãi.. toàn t cãi. nhiều ng lại tưởng bố kia clone nick minh oan

Upvote 0

levanky

Newbie
Reactions
294
MR
0.000
chài ơi.. mình k quen ai là BuyLR bên này cả.. chỉ là ngẫu nhiên trùng nick. nói nãy giờ..

---------- Post added at 01:59 PM ---------- Previous post was at 01:58 PM ----------

mã này h chủ thớt k cãi.. toàn t cãi. nhiều ng lại tưởng bố kia clone nick minh oan
:)) TỰ hiểu thôi :)) , Nãy bác thớt bảo ko vào topic là cái cớ thôi ấy mà . Để nick nobita này dể dàng cm chứ 2 nick lại sợ bị cảnh sat sờ gáy :))

Upvote 0

kutjhocdoj

Hero
Reactions
1,501
MR
0.001
trẻ ranh có đi scam thì vận dụng cái não cho nó làm vc đi
P/s: Nếu như scam xong r đổ hết trách nhiệm cho 1 thằng bạn k có trên đời là hết chuyện thì thưa bạn là sinh ra pháp luật làm gì nua. Cho dù b ko scam nhưng b cũng mắc tội bao che. Kiến nghị tới shin giữ $ và trả lại cho ai bị scam
Thân !

Upvote 0

rodxiphan

Newbie
Reactions
417
MR
0.000
Chat with me via Skype
Trong Gd online bi ăn cấp ,hack hay cho mượn và info có dính tới scam thì bạn khó chạy khỏi tội scam :D

P/s: Để giải thích thì chỉ có 1 lí do duy nhất là sau khi phát hiện phải báo ngay trên topic hoặc mod admin là info đả mất chứ đợi tới ngày có scandan scam mà lí do củng chả ai tin

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,000
176,493
Latest member
duongpi9x

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week