By pass timer của các site buxhost

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Bỏ qua thời gian load ads của các site buxhost

Với mấy trăm lượt view mà chỉ vài cái thanks thì thật sự chả có tinh thần để chia sẻ tí nào cả, thoy thì lỡ share nên share cho hết, mình sẽ nói rõ luôn việc mình làm thế nào, sau đó ai thik phát triển thêm gì gì đó thì cứ tự nhiên mà làm, mình gác kiếm tại đây

1. PHƯƠNG PHÁP THỰC HIỆN:

Sau khi mở quảng cáo ra, gõ đoạn code này vào thanh địa chỉ:
Code:
javascript:$("#adframe").remove();numbercounter=0;numbercounter_n=0;starttimer();

Sau khi chạy script đó thì đến phần điền captcha, các bạn gõ code sau 2 lần:
Code:
javascript:docaptcha([COLOR="#FF0000"]số[/COLOR]);

Mình lười chụp hình nên xài tạm cái pic cũ nhé, quy tắt điền capcha tương tự 2 pic sau đây:
attachment.php

attachment.php

choose.jpg num.jpg

Nếu không thích phải gõ 2 lần code thì sau khi chạy code thứ nhất => điền (chọn) captcha => chạy lại code thứ nhất => điền (chọn) lại captcha lần nữa

2. CÔNG CỤ HỖ TRỢ

Các bạn chạy tool lên, sau khi mở ads ra thì nhấn tổ hợp phím Ctrl + F2. Việc còn lại ko nói chắc các bạn cũng tự biết.
Mình chỉ dùng Autohotkey để nó tự động điền các đoạn javascript kia vào thanh địa chỉ trình duyệt. Ai thik cao siêu thì add nó vào soft hay làm gì tùy thik. Kỹ thuật mình đã share, ứng dụng nó vào đâu, bằng ngôn ngữ lập trình hay script hỗ trợ là tùy ở các bạn.

Mình đã đính kèm luôn mã nguồn, ai sợ virus thì down Autohotkey về tự build lại nhé. Chúc các bạn vui vẻ...

Update ngày 20.06 - Có thể sử dụng tốt trên Chrome (vẫn khuyến khích dùng Firefox nhé)
Update ngày 27.07 - Sửa lại 1 tí cho dễ sử dụng, dùng phím tắt Ctrl+Z

Last edited by a moderator:
Mình chỉ mới test từ đêm qua đến giờ thoy, thấy tạm ổn nên đưa cho mọi người tham khảo ấy mà

Mấy cái buxhost này nó cho mình sai 3 lần, muốn biết sai bao nhiêu lần rồi thì gõ lệnh
javascript:alert(docaptchatries);

Sai nhiều thì reset nó lại thành 0 bằng cách
javascript:docaptchatries=0;

Mình vẫn đang tìm hiểu thêm mấy cái này, ai có ý tưởng gì hay hay thì chia sẻ với mọi người nhé :D

---------- Post added at 08:02 PM ---------- Previous post was at 08:00 PM ----------

cái này dùng sau khi hết thời gian hay sao bạn?

Vừa mở ad ra thì gõ vào. Mục đích là khỏi phải chờ hết mấy mươi giây thoy
Bạn đợi nó chạy hết thời gian mới gõ thì gõ cái capcha vào là xong chứ dùng cái code của mình làm gì nữa nè :p

Add được đoạn code này vào tool auto click buxhost nữa thì phải gọi là vô đối ^^
Tới hồi đó buxhost 100% scam =]]

Add được đoạn code này vào tool auto click buxhost nữa thì phải gọi là vô đối ^^

Mình nghĩ cái tool của anh mmo cũng dùng cách này, thêm cái code vào ứng dụng thì cũng đơn giản thôi, nhưng cái ứng dụng nó auto từ đầu đến cuối như của anh mmo kìa, chứ by pass cái timer thế này thoy thì làm ứng dụng chi nhỉ :p
Mà sắp tới chắc anh mmo sẽ update bản mới, cách của mình chỉ tạm bợ thoy :)

code này pass được time, nhưng khi docaptcha() trước thời gian thì nó sẽ báo là chưa đủ thời gian. bạn làm docaptcha() lại lần nữa là ok

Cái này hay nè anh namit :D hầu hết các site buxhost đều phải ngán cái này ^^' nhưng mà có lộ liễu quá kg nhĩ, người nước ngoài họ vào "rinh" code mình đi thì sao ta...
Thanks a namit

hjhj, không biết nữa, một phần cũng vì không có time làm cái app như anh mmo, chỉ tò mò nghịch cái script chút thoy :)

code này pass được time, nhưng khi docaptcha() trước thời gian thì nó sẽ báo là chưa đủ thời gian. bạn làm docaptcha() lại lần nữa là ok

Uhm, đúng rồi, vẫn phải dùng 2 lần code. Qua giờ test mãi mà không làm đc 1 đoạn script có thể auto được luôn cái này (làm được nhưng nó hiện cái bảng thông báo 100 lần mà không bik vì sao luôn). Thêm 1 vấn đề nữa là chưa tìm ra dấu hiệu nào thông báo cho mình biết đã qua mặt được capcha để khỏi chạy đến 100 lần.

Tool thì lười lém, chứ viết xong 1 cái script nho nhỏ gòy, để tối public cho mọi người chém =))

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

hjk, 200 view vs 6 thanks

Tool thì lười lém, chứ viết xong 1 cái script nho nhỏ gòy, để tối public cho mọi người chém =))

---------- Post added at 08:18 PM ---------- Previous post was at 07:05 PM ----------

hjk, 200 view vs 6 thanks
Check và đợi hàng đây :">

cũng ngon, mà sao thằng buxhost nó ko check timeout tại server nhỉ :))

Câu này chắc phải hỏi thằng admin của buxhost gòy :p

hay đới ! pác cheat dc nhiu rồi?

Cheat thì vô số, khi nào rãnh, tay không phải gõ code thì lại cầm chuột chiến :D
Nhưng tiền thì ko nhiều :))

Check và đợi hàng đây :">

Ok, đã update script mới + tool như đã hứa

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week