By pass timer của các site buxhost

namit2507

Senior
Reactions
2,691
MR
0.002
Mình thì lại dùng 2 đoạn này nàk

trang buxhost nó dùng sẵn jQuery nên tội tình gì mà dùng
var fr = document.getElementById ("adframe");fr.style.display="none";
cho nó dài mã nguồn ra. Thêm vào đó, "display : none" chỉ ẩn cái ads ko cho nó hiện thoy, còn nó vẫn load => năng và tốn duy lượng :D

còn đoạn này:
for(i=0;i<50;i++)window.setTimeout(function(){starttimer();},0);docaptcha();
hình như là đoạn mình share hôm wa mà :-? Đoạn này với mấy buxhost bản mới đôi lúc phải đợi thêm vài s để nó chạy xong cái time và phần captcha hay thường bị đè ko thấy được :D

Nếu muốn tùy chỉnh thì down cái Autohotkey về cài vào
mình có kèm source theo mà, build ra exe để ai ko có Autohotkey vẫn dùng được thôi (nếu cài autohotkey thì chạy trực tiếp luôn, ko phải build ra nữa)
Trong source có đoạn ~^F2:: nghĩa là sẽ thực thi script khi nhấn ctrl ( ^ ) và phím F2. Tại thấy tổ hợp phím này hình như ko bị đụng nên dùng
Vấn đề time thì trong script mình chỉ cho dừng 0.5 giây (sleep, 500) thoy, nên nếu đường truyền lúc đó hơi lag là sẽ có lỗi ngay, cái này chỉ cần tăng time lên là không sao (mình cũng bị vài lần nhưng load lại là qua được mà)

Reactions
96
MR
0.000
trang buxhost nó dùng sẵn jQuery nên tội tình gì mà dùng
var fr = document.getElementById ("adframe");fr.style.display="none";
cho nó dài mã nguồn ra. Thêm vào đó, "display : none" chỉ ẩn cái ads ko cho nó hiện thoy, còn nó vẫn load => năng và tốn duy lượng :D

còn đoạn này:
for(i=0;i<50;i++)window.setTimeout(function(){starttimer();},0);docaptcha();
hình như là đoạn mình share hôm wa mà :-? Đoạn này với mấy buxhost bản mới đôi lúc phải đợi thêm vài s để nó chạy xong cái time và phần captcha hay thường bị đè ko thấy được :D
Cho nó khỏi hiện nhìn đỡ vướng =))

Mình type mà nó toàn khi enter ra google ko à namtit @_@ cậu teamviewer máy mình xem thử nhé
Y!M: Truongminh19877
Cảm ơn cậu trước

Tối qua mình dùng Chrome thử thì thấy đúng là nó ra google.
Script của mình sẽ gõ từng ký tự của cái mã kia vào thanh địa chỉ, mà thằng Chrome nó auto complete nên bị sai rồi khi enter thì nó sẽ tự động tìm kiếm kết quả bằng Google nữa nên có hiện tượng như trên. Đã fix rồi đấy, down lại rồi test xem nhé :)

Cho nó khỏi hiện nhìn đỡ vướng =))

lệnh remove thì nó cũng xóa luôn rồi, mà đã bị xóa thì làm gì còn để hiện lên mà sợ vướng :P
còn display : none chỉ ẩn cái iframe ấy đi thôi, còn nội dung cái iframe ấy vẫn được load bình thường :)

ttlnyth1812

Verified
Reactions
953
MR
0.000
còn đoạn này:
for(i=0;i<50;i++)window.setTimeout(function(){star ttimer();},0);docaptcha();
hình như là đoạn mình share hôm wa mà :-? Đoạn này với mấy buxhost bản mới đôi lúc phải đợi thêm vài s để nó chạy xong cái time và phần captcha hay thường bị đè ko thấy được

Sửa 50 thành 100 cam đoạn ads nào cũng hết cả.

anhhung500

Junior
Reactions
92
MR
0.002
bypass của Incrasebux: http://incrasebux.com/cmp.php?complete&

Mở 1 tab mới để sẵn cái code. Tiếp theo load quảng cáo Inc. Vừa hiện số 30 có thể f5 trang đầu tiên.
Khi xuất hiện dòng như thế này là click xong: "document.getElementById('completedAd').style.display = "block"; function closeWin() { document.getElementById('completedAd').style.display = "none" "

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,962
176,435
Latest member
rakhoivipcom

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week