c-hó n3vvbievn giả danh n3wbievn sell pm.Có IP

Status
Not open for further replies.
Tao đưa địa chỉ rồi mà mày . Đụ má thích thì tới đây

kendy_bmt92: thằng cha mày ở ngay coopmart
n3wbievn .: đụ má tao ở 62 PCT đây
kendy_bmt92: ra đó phone 01678395771
n3wbievn .:
kendy_bmt92: tao ra
n3wbievn .: coopmart là đoạn nào
n3wbievn .: tao đang ở 62 PCT nè mày
n3wbievn .: tới đây tao tiếp
n3wbievn .: tới gọi số 0511 3822 626 tao ra
n3wbievn .: tới ko để tao kêu gọi anh em mày
n3wbievn .: sợ vãi *** rồi à mày
n3wbievn .:
n3wbievn .: police yếu vãi ***
n3wbievn .:
n3wbievn .: ê tới điện tao nghe mày
n3wbievn .: 0905.81.81.81

Chơi gì kì vậy, đưa số + địa chỉ của Công an Thành phố Đà Nẵng:

62 Phan Châu Trinh, Hải Châu, Đà Nẵng, Việt Nam. 0511 3822 626

Last edited by a moderator:
Thì ra là 1 thằng LÁO CÁ :D ngày mai chú m chuẩn bị trốn đi nha con trai =)) ra đi bình yên nhé

nếu bác goodbyemichelle ko làm thì bác KendyBMT cũng sẽ làm thôi, nhưng hai bác có vẻ sẽ nói đc làm đc :)) chắc chẳng phải hạng người hù cho có đâu, chờ tin vui của 1 trong 2 bác
:binhsua162:
Nói thì nói cho vui thế.chứ tớ ở Đà Nẵng 1 thân 1 mình.nếu nó solo thì ok chiều nốt.nhưng mà nó nhục mặt wa' đưa ra số với địa chỉ CA quận Hải Châu.=))
Địa chỉ nó có phải là H9/27 K442 Hoàng Diệu -Hải Châu -Đà Nẵng ko nhỉ?

Nói thì nói cho vui thế.chứ tớ ở Đà Nẵng 1 thân 1 mình.nếu nó solo thì ok chiều nốt.nhưng mà nó nhục mặt wa' đưa ra số với địa chỉ CA quận Hải Châu.=))
vậy KendyBMT phụ bác goodbyemichelle điều tra địa chỉ cho thật chính xác để bác goodbyemichelle xử nó nhé, vì chắc là bác goodbyemichelle ko thể nào để bị nó xỉ nhục như thế mà ko lấy nó tí huyết :)) khả năng là bác goodbyemichelle sẵn sàng tiếp về số lượng nhân mã nên tin vui chắc là thuộc về bác goodbyemichelle rồi !
:binhsua07:

vv w khá giống ;)) b.............................

Lúc đầu BMT up proof lên có IP, mình đã check IP thì ra ngay cái tên DevilKyle, và mình có comment là cần thêm thời gian để điều tra. 1 lúc sau thì có nick clone mới tạo vào đây comment và mình tra IP thì trùng với IP của Devilkely nên đây chính xác là clone của Devil!

nảo thằng này đúng phẳng thiệt cả cái fake ip để reg nick nó cũng ko biết fake thế mà tập đi scam rồi

- - - Updated - - -

Chơi gì kì vậy, đưa số + địa chỉ của Công an Thành phố Đà Nẵng:

ko lẻ giờ nó đưa số nhà nó :binhsua38:

đừng có ra giọng anh hùng thế
Bảo bạn của cậu tới thẳng kiệt 1 Hoàng Diệu là biết thôi , nếu là dân ĐN

thấy bạn tỏa ra giang hồ quá, giang hồ mà người khác xin địa chỉ lại cho địa chỉ đồn CA thì thôi khỏi nói rồi, cứ tập tành làm anh hùng bàn phím dọa người khác nếu có gan thật tự sướng chụp tấm hình rồi pub thêm cái địa chỉ nhà lên nữa, cam đoan với bạn bạn ko bị gì thì nhà bạn cũng thúi cả tháng :binhsua43:mắm nêm + với mắm tôm thì bạn xác cmn định đi nha

mặt mũi nó + cơ thể nó thì gió thổi một cái cũng bay chứ cần quái gì 1m7 nặng 78 KG đấm =))

Đọc tới đây thì nó sợ vãi đáy rồi mấy bác ợ =))

nó kêu hôm nay trả tiền tớ . để chờ xem thế nào

Cu này biết xài HMA để ăn gian của Kaper mà =))

Đảm bảo là chả có chuyện gì xảy ra , nếu như là mềnh thì khỏi phải dọa nó làm loàn gì , hnay nó đã k có cơ hội ngồi mà gõ bàn phím rồi , chém tới lui mãi đếch có chuyện gì xảy ra

Đảm bảo là chả có chuyện gì xảy ra , nếu như là mềnh thì khỏi phải dọa nó làm loàn gì , hnay nó đã k có cơ hội ngồi mà gõ bàn phím rồi , chém tới lui mãi đếch có chuyện gì xảy ra
mấy vụ scam trước vụ nào cũng bô lô là sẽ xử tận nhà nhưng đều cuối cùng nín thin cả, ko biết vụ này thế nào, hóng tiếp

Chém cái gì và ai chém thế? mình đã nói rồi, mình ko phải ở ĐN, chỉ có thể nhờ anh em ở đó giúp thôi, chuyện này cũng chả có liên quan gì tới mình, đòi tiền giúp phamvantruong thôi. Đã nói rõ là nếu nó không trả tiền sẽ có chuyện, chứ không có bảo là tới nhà đập nó, còn nó nốt ngày hôm nay mà không chịu trả thì tính tiếp

Last edited by a moderator:
chém gió nhiều quá đi. trong cùng 1 thành phố thì đi xe tầm 30p chứ mấy, mà cần loằn gì phải hẹn, im im mà đi, đến đúng địa chỉ ngồi canh, thấy thằng nào giống trong ảnh thì nhảy ra mà tẩn thôi, cần loằn gì phải chém gió thế nhỉ

chém gió nhiều quá đi. trong cùng 1 thành phố thì đi xe tầm 30p chứ mấy, mà cần loằn gì phải hẹn, im im mà đi, đến đúng địa chỉ ngồi canh, thấy thằng nào giống trong ảnh thì nhảy ra mà tẩn thôi, cần loằn gì phải chém gió thế nhỉ

Mấy bác làm ơn đọc rõ cái, mình ko có ở Đà Nẵng nhé, và cũng đang cho nó nốt hôm nay để trả tiền

Mấy bác làm ơn đọc rõ cái, mình ko có ở Đà Nẵng nhé, và cũng đang cho nó nốt hôm nay để trả tiền
Nếu tớ có anh em như cậu , thì thằng này mấy hôm nay nhập viện cmnr , ở đó mà cho nó time để trả , thể loại này có trả tiền tớ đi bằng đầu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,522
173,696
Latest member
garung38

Most viewed of week

Most discussed of week