Help C1: Real Madrid - Atletico Madrid đánh sao đây :3

luisteo

Hero
Reactions
538
MR
0.076
$100.00
Services
Chat with me via Yahoo Messenger Chat with me via Skype
các chú GÀ trống choai , thấy trận kèo ngon lao vào mổ thóc nhưng mà ngờ đâu lại sập hầm nước sôi (Real chấp có 1/4 thì chắc thằng lớp 9,10 nó cũng lao vào đánh Real nhiệt tình và thế là lên thớt :p) . CHia buồn các bạn chọn real chúc các bạn may mắn lần sau. Bạn nào đặt cả nhà vào trận này thì chúc các bạn may mắn kiếp sau:(
trái bóng tròn mà bác, chưa hết h chưa biết được bác à ....

các chú GÀ trống choai , thấy trận kèo ngon lao vào mổ thóc nhưng mà ngờ đâu lại sập hầm nước sôi (Real chấp có 1/4 thì chắc thằng lớp 9,10 nó cũng lao vào đánh Real nhiệt tình và thế là lên thớt :p) . CHia buồn các bạn chọn real chúc các bạn may mắn lần sau. Bạn nào đặt cả nhà vào trận này thì chúc các bạn may mắn kiếp sau:(
có gì đâu bạn, trận này đánh theo đam mê mà, muốn đánh ăn thua thì kiếm mấy trận nhỏ dễ đánh hơn, hoặc không rành thì bám mấy pro cũng được thôi. đánh trận đá đồng thì cứ fan đội nào đánh đội đó thôi. cũng như nhiều bác cũng dự trận này xỉu, hòa thôi, nhưng không muốn đánh, đánh vậy coi mệt lắm :eek:

pokervn2012

Hero
Verified
Reactions
1,941
MR
0.584
Follow me on Facebook Chat with me via Skype

Chọn Real chứ sao phải xoắn.

connhangheo23

Junior
Reactions
44
MR
0.014
vẫn có kèo đồng banh thích ăn thua nên nhảy 1/4 đá banh ko có kèo nào thơm hay ngon cả bạn huống gì đây là trận chung kết cứ đánh theo cảm hứng thôi

jinzo

Junior
Reactions
10
MR
0.000
anh em chú ý hiệp 2 giải mỹ sắp bắt đầu đánh tài 2.25 đều tay mình chơi over 3.5 mạnh tay đập 0.1 btc bên cloudbet luôn, nghi ngờ chị cái dàn xếp tài vãi
ai thua ráng chịu nhé chia sẻ tí thôi tại thấy odd khó mà dưới 3 bàn

anh em chú ý hiệp 2 giải mỹ sắp bắt đầu đánh tài 2.25 đều tay mình chơi over 3.5 mạnh tay đập 0.1 btc bên cloudbet luôn, nghi ngờ chị cái dàn xếp tài vãi
1-1 update phút 53 đánh tiếp khách +0.25 nhé khả năng 1-3 cho khách win nào

SKTT1

Banned
Reactions
24
MR
0.000
bác đang bàn về cái gì thế bác nhầm topic ah ?

Reactions
659
MR
1.667
Chat with me via Skype
quả thật kịch bản e cái sắp xếp rất tài tình,các con bạc khát nước cứ dồn hết vào real,lúc real win 1 quả thì đường nào ko nhồi tiếp,và.....bùm bùm....:(:(

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
423,813
176,257
Latest member
devtest123

Most discussed of week

Most discussed of week

Back
Top Bottom