Report C50 hình như đang điều tra vài vụ mmo, be careful!!!

paymaster

Banned
Reactions
230
MR
0.000
Để nghị Ban quản trị mở một topic thông báo tình hình công tác c50 cho a e nhờ. Vì hoạt động exchange chưa được thừa nhận.:D

dự sắp có bão à :D

Upvote 0
tình hình là các ex đã nhận dc giấy triệu tập của c50,,,đang trên đường đến trụ sở để phục vụ điều tra

Upvote 0
Chính xác là C50 vẫn đang điều tra các ex nha

có khi từ vụ thằng Rin nỳ thì c50 đã để ý tới mmo nhiều hơn!

lỡ mà 4rum có chuyện gì thì sao nhỉ, rồi mấy bạn đã gửi thông tin cá nhân cho SHIN thì có bị liên lụy gì không :(

Upvote 0
có khi từ vụ thằng Rin nỳ thì c50 đã để ý tới mmo nhiều hơn!

lỡ mà 4rum có chuyện gì thì sao nhỉ, rồi mấy bạn đã gửi thông tin cá nhân cho SHIN thì có bị liên lụy gì không :(
lên phường :p

Upvote 0
Các bạn lo làm gì mấy người trên đó ko rảnh soi mói forum mình đâu. 1 là họ ko hiểu gì nên cũng ngại tìm hiểu. 2 là C50 chỉ lo mấy vụ lừa đảo qua mạng kiểu liên kết ngoài xã hội chứ scam kiểu thông qua mấy cổng thanh toán ảo như trong forum này thì cũng khó. 3 là Ngồi chơi cũng đc ăn luơng nên họ cũng chẳng hăng hái vơ việc vào người.
mmo lúc nào chẳng thi thoảng có bão . Nhanh thì 1,2 ngày, chậm thì 1,2 tuần bão tan rồi đâu lại vào đấy đó mà :D

Upvote 0
Các bạn lo làm gì mấy người trên đó ko rảnh soi mói forum mình đâu. 1 là họ ko hiểu gì nên cũng ngại tìm hiểu. 2 là C50 chỉ lo mấy vụ lừa đảo qua mạng kiểu liên kết ngoài xã hội chứ scam kiểu thông qua mấy cổng thanh toán ảo như trong forum này thì cũng khó. 3 là Ngồi chơi cũng đc ăn luơng nên họ cũng chẳng hăng hái vơ việc vào người.
mmo lúc nào chẳng thi thoảng có bão . Nhanh thì 1,2 ngày, chậm thì 1,2 tuần bão tan rồi đâu lại vào đấy đó mà :D

Nghe cũng ghê ghê nhỉ !

Upvote 0
nhỡ đến cuối năm c50 lại muốn lấy thành tích thì sao hả cậu :D

Upvote 0
éo lo gì lo mấy ông cố nội Làm khó khăn thôi, bảo mua bán ngoại tệ, buôn bán ko giấy phép ko thuế má thì bỏ mẹ hết luôn
R.I.P luôn nếu VN mình ko còn site ex nữa thì MMO ra sao nhỉ :eek:

Upvote 0
éo lo gì lo mấy ông cố nội Làm khó khăn thôi, bảo mua bán ngoại tệ, buôn bán ko giấy phép ko thuế má thì bỏ mẹ hết luôn
R.I.P luôn nếu VN mình ko còn site ex nữa thì MMO ra sao nhỉ :eek:

GD bằng tay thôi... ^^:eek:

Upvote 0
Mà lo lắng bàn tàn cũng có giúp ích đc gì đâu. Nếu chuyện sẽ xảy ra thì nhất định sẽ xảy ra chúng ta ko thay đổi đc. Vậy thì mặc kệ nó đi cứ tập trung kiếm tiền là đc.
Người VN mình vượt khó giỏi lắm, ko cần phải lo :D

Upvote 0
Mà lo lắng bàn tàn cũng có giúp ích đc gì đâu. Nếu chuyện sẽ xảy ra thì nhất định sẽ xảy ra chúng ta ko thay đổi đc. Vậy thì mặc kệ nó đi cứ tập trung kiếm tiền là đc.
Người VN mình vượt khó giỏi lắm, ko cần phải lo :D

Gõ Captcha 10triệu/ tháng :eek: - I Can :cool: - U Can :rolleyes:- We Can :D Thích cái chữ ký hi...

Ngồi nhà Gõ Captcha thì không sợ C50 mời tó (mò tới) rồi.

Upvote 0
Con không về thì con ở lại thôi... ^^

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,636
Latest member
hdao133

Most viewed of week