Help Cá Độ Chân Kinh

toàn các thánh...amen:binhsua01:
Có vấn đề gì không bro !?

Mấy trường hợp này với mình là ăn thẻ goài đấy ;;)

Tennis có những ưu điểm mà bạn nên chơi thay vì cá độ đá banh:
  • Tennis ko có Hòa. Đá banh canh 5-6 đường vẫn lọt 6-7 ngõ.
  • Ở vòng loại, chiến thắng đa phần thuộc về các tay vợt mạnh, ít đột biến bất ngờ. Ko như đá banh, Barca đẹp trời vẫn ngã ngựa trước Celtic.
  • Sạch sẽ hơn tẹo, ít dính dáng đến mafia hơn. Chắc bạn ko tin chứ các trận đá banh từ C1 đến EURO thậm chí WorlCup đều có tay mafia cá độ dính vào, ko ít thì nhiều.
  • Ít thông tin hơn, dễ nắm bắt. Như bạn mình, nó chỉ theo vài tay vợt, vd nó có thể kể vanh vách về Nadal hơn 1 tay cuồng tennis.
  • ...

Tennis có những ưu điểm mà bạn nên chơi thay vì cá độ đá banh:
  • Tennis ko có Hòa. Đá banh canh 5-6 đường vẫn lọt 6-7 ngõ.
  • Ở vòng loại, chiến thắng đa phần thuộc về các tay vợt mạnh, ít đột biến bất ngờ. Ko như đá banh, Barca đẹp trời vẫn ngã ngựa trước Celtic.
  • Sạch sẽ hơn tẹo, ít dính dáng đến mafia hơn. Chắc bạn ko tin chứ các trận đá banh từ C1 đến EURO thậm chí WorlCup đều có tay mafia cá độ dính vào, ko ít thì nhiều.
  • Ít thông tin hơn, dễ nắm bắt. Như bạn mình, nó chỉ theo vài tay vợt, vd nó có thể kể vanh vách về Nadal hơn 1 tay cuồng tennis.
  • ...
Phán như thánh :m080: như bạn mình hay là như mình !?

Hí hí, chân chính là mình ko chơi cá độ ji cả, tuy là vây xung quanh toàn các con bạc khát máu, nhưng chỉ nhìn người ta chơi thôi, kiểu như học võ để khỏe mạnh chứ ko phải đi oánh nhau :D

Lên đây tán dóc, chém gió cho vui, chúc cho các con bạc sớm thành chánh quả.

chủ thớt đã dành chút time để chia sẻ cho anh em, dù có like hay ko, có đúng hay sai cũng nên trân trọng và thanks mới phải.

lên các forum *** việt mà xem, kinh nghiệm đầy rẫy ra đấy. PP nào cũng chỉ chơi được 1 thời gian thôi, quá hạn thì xem cho biết, thu thêm kinh nghiệm

Ai không hiểu thì thử đọc và vận dụng luôn!!! Mình win đc 80% số vốn bỏ ra khi theo thớt này! Thanks

Cách tính kèo quả chuẩn, cảm ơn cậu nhiều, anh em mới chơi từ từ tìm hiểu mới thấy hết cái hay của nó ợ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,681
Latest member
Oluomo123

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week