Các ACE và Anh Shin vào nghe em nói vài câu nhé!!!

Status
Not open for further replies.

sikyura

Hero
Reactions
636
MR
0.008
Theo em, tấm hình phản cảm của bạn rin như vậy nếu vị phạm lần đầu thì close topic và move vào thùng rác + nhắc nhở rin để rin biết, lần sau không tái phạm nữa.
Nếu tái phạm lần 2,3,4,5 thì banned theo mức độ: 1 ngày, 3 ngày, 7 ngày, forever,..........
Biết là các anh chị giúp forum sạch hơn nhưng không thể làm như thế được. Mem cũng chỉ muốn góp vui, giúp AE giải trí sau thời gian làm việc chứ có tội tình gì đâu mà ban. Có ý kiến gì với mod thì nói chứ mod không nghe mem phản ánh, quan không nghe dân thưa thì tỉnh đó (forum đó) có phát triển, có mang tính dân chủ được hay không.
Bạn abc1234 thì nói như vậy là không phải, nhưng lúc tức thì ai kiềm chế được. Em nhớ có vụ mod cũng chửi trên SB mà. Em không đồng tình về cách làm việc của mod như thế này. Nếu em có nói gì đụng chạm thì em xin lỗi, nếu không chấp nhận lời xin lỗi thì ban em cũng được.
Em mong anh Shin vào làm rõ vụ này. Em muốn forum mình phải có tính dân chủ.
Thân!

Last edited by a moderator:
Mâý tấm này có gì đâu ???
Lịch vẫn có những tấm như thế
Còn loại của chủ thớt bên kia thì ko đáng để so
XL mấy bạn thèm thuồng cứ đi mà bênh vực nhau, mình ko dám ý kiến :)

bạn nói vậy là sao, mình thì ủng hô mirinda baned rjn... nhưng ko đồng tình ko baned nokia.....đã làm việc cong minh thì làm cho dứt khoát chứ kỉu này......thớt ngta lâp ra có mà đầy

Upvote 0

Haiz, mấy bác bên vực nhau, cùng hội cả. Thân phận mem không giám ý kiến. Nếu như vậy thì unban cho rin đi. Move bài vào recycle bin và nhắc nhở rin ko được tái phạm nữa.
Forum mình phải có tính dân chủ chứ.
Yêu cầu mọi người xem xét lại.

Upvote 0
Thích nhất ruby.love => Luôn nhắc nhở ở bài viết vi phạm và cho thời gian để xem xét lại topic của mình.

Upvote 0
Nhưng mới vi phạm lần đầu mà cậu. Theo mình thì lần đầu thì nhắc nhở + move vào thùng rác thui. Nếu vậy thì anh nokia post hình ở topic này thì sao đây cậu? Không lẽ banned luôn anh nokia hả???
Topic: http://mmo4me.com/showthread.php?9868-Rua-mat-di-anh-em-Thuoc-bo-mat-TOBICOM/page144
Trang 144 nhé!

uhm,mình dính đây nè,ở blackhatworlds,đợt làm GA post phát bann thẳng cẳng nick luôn khỏi nhắc nhở
không chỉ blackhatworld còn mấy cái FORUM lớn ở INDONESIA nữa,nó ghi lí do bann là :ADULT mà mình post toàn ảnh bikini k hở "chỗ đó",hix mà vẫn bị bann
CÒN MOD NOKIA thì cũng không biết được,Cái này nên lập riêng 1 cái topic báo cáo cho bann QT

P/S:ý kiến của mình về MOD NOKIA lần này thì nên nhắc nhở luôn vì mình thấy dù sao cũng là MOD,cũng vất vả với FORUM,để FORUM lớn như thế này cũng không phải dễ,cũng mất nhiều công PR lắm,mà ông này hình như cũng là MOD đời đầu nên mọi người chém nhẹ thôi,cần báo cáo BQT nhắc nhở ông ý lần sau không được tạo nữa,còn bài kia thì del đi

Upvote 0

nhìn như thế mà vẫn cố cãi là 2 thể loại ảnh khác nhau , thế thôi bác đúng rồi ko cãi nữa :)

Upvote 0
ảnh của MOD Nokia cũng phản cảm lắm đâu,có gọi là hở giống như che ngực kiểu kia đâu

Ngta muốn cố theo đến cùng mà, 1 là đòi banned cả 2, hai là để kiếm cớ thả ngta ra ấy :)
Chứ tấm ấy ngta bảo dễ nhìn mà :)
Có thấy 1 kon mặc bikini ra đường, với 1 kon đi ko che ngực, kon nào phản cảm hơn mà đem ra so sánh :-j

Upvote 0
Nhà nước là của dân, do dân, vì dân - forum là của mem, do mem, vì mem. Yêu cầu hàng tháng bỏ phiếu cho quan chức, BQT chiếm 20% mem chiếm 80% phiếu bầu. OK

Upvote 0
Ngta muốn cố theo đến cùng mà, 1 là đòi banned cả 2, hai là để kiếm cớ thả ngta ra ấy :)
Chứ tấm ấy ngta bảo dễ nhìn mà :)
Có thấy 1 kon mặc bikini ra đường, với 1 kon đi ko che ngực, kon nào phản cảm hơn mà đem ra so sánh :-j

kon kia nó che ngực bằng tay rồi thây beg:binhsua15:

Upvote 0
Tấm ảnh không nói lên điều gì cả, chỉ có người xem nó là nghĩ ngợi lung tung thôi

Upvote 0
Tấm ảnh không nói lên điều gì cả, chỉ có người xem nó là nghĩ ngợi lung tung thôi

Vâng thế mai bạn trần như nhộng chạy ra đường xem ngta nghĩ gì =)))))))))))))))

Upvote 0
Sửa lại cái mồm ngay : http://beta.bongda.com.vn/photo => bongda.com.vn kêu nhỏ hay bé :binhsua12:
site đó là của VIỆT NAM ông ah,site đó ăn sao được blackhatworld mà đó có phải forum đâu

vì thế tôi mới nói trình độ văn hóa của dân mình thấp,haizzzzz

Upvote 0
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,498
173,680
Latest member