Help Các bác cho em hỏi về luật 3x ở việt nam

bác nào lập chủ đề này quá dở hơi . Hỏi vấn đề đả biết trước câu trả lời . đề nghị ban nick chủ topic cho rồi .

Làm thì chịu thoai :) miễn truy cập từ VN thì tụi C50 vẫn có cách lần ra mà vấn đề là họ làm biếng thôi chứ cũng giỏi phết đấy :))

đệt, cho nó lặn cho rồi, mấy cái topic kiểu này hồi lâu cũng có chục cái chứ ít gì, ai thik đọc thì lục lại mà tìm hiểu :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04: :binhsua04:

Hix, đang định chiến site 3x mà các bác dọa làm em run quá :-s:binhsua04::binhsua04::binhsua04::binhsua04:

mình admin LX đây các bạn có gì cần hỏi k ? :)))

Kiểu như khi đi thi tốt nghiệp cấp 3 vậy.... theo luật cấm quay cóp, bắt dc cắt trym nhưng giám thị vẫn tạo điều kiện cho thi sinh dc quay cóp và cũng nhưng mà thằng nào "phô quá, ko bit điều, xâm hại lợi ích tập thể..." như Phang nguyên quyển giáo khoa lên bàn để chép chẳng hạn là bị cắt trym ngay... \m/

- Cho lên thằng nào làm thì cứ câm mẹ mồm mà làm, đừng gây hại cho con em chúng ta còn kệ cha con em chúng tây là dc .... @@

đăng ký bằng thông tin nc ngoài rùi đăng nhập bằng vps vào quản trị thì 10 thằng c50 cũng éo biết :binhsua172:

Còn ra tiền từ 3X thì còn nguoi làm.......vs lại ngày có khoảng chục site 3X be bé và nhơn nhớn ra đời....các ông c50 mà ngồi soi soi lục lục xem hết thì cũng tẩu hỏa nhập ma ý chứ:m133:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week