các bác cho mình tham khảo 1 chút ý kiến :)

reasonwhy

Banned
Reactions
170
MR
0.000
có ít vốn nhưng ko biết nên mở cái gì đây,các bác có thể tập hợp ý kiến tham khảo giúp em 1 chút được ko :).cái này quan trọng với em nên em cám ơn những bác góp ý em bài bạc hay mở quán nhậu ,or đánh lô đề đừng nhắc đến nhé ^^

Mở tiệm nét :D

Mở tiệm net giờ hơi khó ăn,ko như mấy năm trước nữa,chỗ mình tăng giá lên 4k/1 giờ rồi,nói chung mở vốn làm ăn thì cái nào cũng khó như nhau,sao bác ko tự giới thiệu sở trường là gì để ae tư vấn.

Mở tiệm nét :D
Mở tiệm net giờ hơi khó ăn,ko như mấy năm trước nữa,chỗ mình tăng giá lên 4k/1 giờ rồi,nói chung mở vốn làm ăn thì cái nào cũng khó như nhau,sao bác ko tự giới thiệu sở trường là gì để ae tư vấn.

tiệm net mình ko mở nữa,vì có quá nhiều rồi :),sở trường của mình chỉ biết mỗi vẽ trên giấy,lấy gì kinh doanh bác :(

bác nghe em thì nên mỡ tiệm PS3 , 1 ngày kiếm 500k là thường , vốn ít nữa , tầm 150tr là có 1 phòng 10 máy :)

bác nghe em thì nên mỡ tiệm PS3 , 1 ngày kiếm 500k là thường , vốn ít nữa , tầm 150tr là có 1 phòng 10 máy :)
mình ko biết gì về game hết :D 150 triệu quá lớn đối với mình :(

chỗ mình có 1 bà chiên khoai lang với chuối chiên 1 ngày bán lời 500k thớt thử xem :D
chỗ mình ăn chảy mỡ hết .với lại toàn tự chiên ăn ko hà:p

mình ko biết gì về game hết :D 150 triệu quá lớn đối với mình :(
chưa có vốn thì làm nhỏ lại , máy playstation mà biết gì về game , mua máy mua tivi , đĩa pes cho ngta chơi thôi chứ cần gì bít bạn
:D

Announcements

Forum statistics

Threads
420,987
173,055
Latest member
tinnis

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week