các bác đã chuẩn bị đc bao nhiêu lúa để tiêu tết

Tháng rồi đứt cáp với mấy site ngon bảo trì miết làm chẳng mần được bao nhiêu. Làm ảnh hưởng lúa về được có $100 à, mà tiêu hết 1/4 lúa cho sách rồi, cái sự làm mọt nó khổ quá a. Chưa kể còn linh tinh thứ nữa. Haizz chắc còn không tới $30 để nuốt trôi cái Tết năm nay đâu. Sau Tết là $30 đó đứt béng luôn. :D

trong tài khoản ngân hàng còn 67 $ , bọn ngân hàng có cho rút ra tờ 1 $ không nhỉ, đưa tờ này đi lì xì , vừa thấy sang mà lại đỡ chi phi, chứ giờ mấy đứa cháu phải 50 k là ít
ngân hàng nó bắt chứng minh dùng mục đích gì nữa cơ. em vừa gọi tổng đài

ngân hàng nó bắt chứng minh dùng mục đích gì nữa cơ. em vừa gọi tổng đài
Vậy nữa??? Chỗ mình chẳng phải chứng minh gì cả. Có hỏi thì nói là để lì xì, có người nói là muốn giữ $ ở nhà nó cũng cho đổi bình thường mà. Chứ như lì xì thì chứng minh thế quái nào được trời.

Vậy nữa??? Chỗ mình chẳng phải chứng minh gì cả. Có hỏi thì nói là để lì xì, có người nói là muốn giữ $ ở nhà nó cũng cho đổi bình thường mà. Chứ như lì xì thì chứng minh thế quái nào được trời.
em vừa alo thằng vcb. tại em xài vcb. đù má nó. mấy bữa nữa qua bank đổi xem. em cụng định đổi ít chơi tết

116WME đang trên đường về kho còn 183WME chắc ra Tết mới gặt được, bank còn hơn 2 chai. 0.22BTC với 11k STR vứt trên sàn nữa. Lúa năm nay khó kiếm quá :D

còn có hơn 400$ thu từ cpm, hôm trước chơi dại bem vào adf nhiều traffic quá nên nó cho ăn ban 2 ngày 3 acc, toi gần 400$ :(

cả năm làm đc 69,69 PM hết phim

PP nó lì xì cho cái acc limit ăn Tết. Ấm quá các bác ạ!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,464
173,637
Latest member
Annamgourmet

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week