Help Các bác đổi str sang vnđ bằng cách nào???

quanglevnmb

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
tình hình là e đang có 1 lượng vừa vừa str cần đổi qua vnd nhưng không biết đưa lên sàn nào và chuyển đổi ra cái gì để phí thấp nhất. Các bác đã làm hướng dẫn cho e phát chứ e đổi từ sàn sang btc-e.com thấy phí cao quá. Thank các bác

tình hình là e đang có 1 lượng vừa vừa str cần đổi qua vnd nhưng không biết đưa lên sàn nào và chuyển đổi ra cái gì để phí thấp nhất. Các bác đã làm hướng dẫn cho e phát chứ e đổi từ sàn sang btc-e.com thấy phí cao quá. Thank các bác
bán lại cho mấy bác thu mua trên 4rum kìa

bạn vào trang chủ nhập thông tin tk ngân hàng rồi nhấn rút về nhé .. chỉ hổ trợ đông á với vcb thôi nhé :oops:

str thì lên sàn justcoin hoặc sàn bx.th, làm ăn thì phải có chi phí chứ tính chi ly quá ngta ăn j mà sống bác , mún rút tiền cho máu thì lên btc-e rồi with về k thì bán btc-e, còn lẹ nhất là cứ bán cho các bác thu gom, đường nào nó cũng quy từ str>>vnd

Vào https://justcoin.com/?r=1ZW8R đăng ký tài khoản.
Depoist và chuyển STR vào đó. Bán sang bitcoin
Sau đó Withdraw bitcoin về Btc-e.com
Từ Bitcoin bán sang USD, rồi đổi USD thành btc-e code.
Bán Btc-e code cho các site auto
(ví dụ www.ex-btc.net) hoặc cho mấy đại gia :D
tại sao lại phải có đoạn này nhỉ. Chẳng nhẽ không có site nào rút thẳng USD khi bán bitcoin luôn :confused::confused:

Rãnh :rolleyes:
STR làm như là Paypal àh ?! Định with Bank nữa cơ

USD trong Btc-e phải đổi thành Btc-e Code mới bán được chứ ở đó không có chuyển USD giữa các tài khoản :oops:
Hoặc trong phần withdraw có thể rút về Perfect Money.
ah hiểu rùi thank bác. Thảo nào thấy giá Btc-e ngang giá PM :D

str thì lên sàn justcoin hoặc sàn bx.th, làm ăn thì phải có chi phí chứ tính chi ly quá ngta ăn j mà sống bác , mún rút tiền cho máu thì lên btc-e rồi with về k thì bán btc-e, còn lẹ nhất là cứ bán cho các bác thu gom, đường nào nó cũng quy từ str>>vnd
ý em là muốn chủ động không phụ thuộc vào ai kia bac

USD trong Btc-e phải đổi thành Btc-e Code mới bán được chứ ở đó không có chuyển USD giữa các tài khoản :oops:
Hoặc trong phần withdraw có thể rút về Perfect Money.
cứ làm phát về Pm cho nó nhanh . phí 0% . cớ mà thấy giá nó có khác gì nhau đâu mà mấy bác kia cứ đi chuyễn cho mệt nhỉ . cứ bán đại cho mấy ông thu mua STR có phải khỏe hơn k. cớ mà em đang tính tự chuyễn về . k biết có cựa nào nhanh ngon k bác :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,150
173,241
Latest member
tieubao00

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week