Các bác giúp em cái Paypal đi

Ryanryan

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
chào mọi người, mình là mem mới và mình có một vấn đề về Paypal như thế này:
Mình có 2 acc Paypal cùng thông tin giống nhau, chỉ khác về bank thôi. Nhưng giờ mình muốn chuyển 60$ bên chỗ paypal phụ sang cái paypal chính của mình. Nếu chuyển hết một lần thì có nguy cơ bị limit không? Hiện tại cái paypal phụ có 60$ đang dính cái limit 21day.
Các bác cho em cách chuyển tránh limit. Em đang định chuyển hết để close cái paypal phụ đi. Thạnk ạ!

Cứ bem đi, đừng log, cùng Ip , cùng trình duyệt là dc. Nếu khác máy dc thì càng OK.
Ngoài ra có thể bán quách nó đi lấy tiền

Cứ bem đi, đừng log, cùng Ip , cùng trình duyệt là dc. Nếu khác máy dc thì càng OK.
Ngoài ra có thể bán quách nó đi lấy tiền
Em làm y vậy mà nó limit 30$ trong paypal phụ của e rồi bác à. Còn 30$ e tính chuyển qua chính còn 30$ limit đợi 21 day nhận đc thì có sao k?

Không phải limit 21 ngày đâu mà là pending 21 days do Paypal bạn còn mới, chưa đủ trust. Nếu nhận 5 giao dịch dạng mất phí với tổng các giao dịch đó >= 100 $ thì có thể qua được pending 21 days. Cứ để vậy mà dùng, không phải limit đâu mà sợ.

Không phải limit 21 ngày đâu mà là pending 21 days do Paypal bạn còn mới, chưa đủ trust. Nếu nhận 5 giao dịch dạng mất phí với tổng các giao dịch đó >= 100 $ thì có thể qua được pending 21 days. Cứ để vậy mà dùng, không phải limit đâu mà sợ.
Thì cũng coi như là hạn chế nhận được tiền trong 21 day mà bạn, 30$ đó giờ đang pending nên chưa rút được. Mình tính rút 30$ còn lại nhưng sợ nó limit luôn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week