Ask Các bác giúp em với.........

elnjn089

Junior
Reactions
11
MR
0.006
Các bác có thể cho em ít kinh nghiệm về PTU được không ?
Em chơi cả tháng nay rồi mà thỉnh thoảng mới lên được 2$/ngày rồi nó tụt xuống dưới 1$/day luôn. mặc dù em úp khá đều đặn ngày 10 clip xxx, 5 movie huhu kiểu này nản quá các bác à . Em là sinh viên muốn kiếm thêm chút thu nhập giúp bản thân và gia đình mong các bác chỉ cho em vài chiêu với. Cám ơn các bác.
Em mới chơi Fs và Fsn.

Em chơi cả tháng nay rồi mà thỉnh thoảng mới lên được 2$/ngày rồi nó tụt xuống dưới 1$/day luôn. mặc dù em úp khá đều đặn ngày 10 clip xxx, 5 movie huhu kiểu này nản quá các bác à . Em là sinh viên muốn kiếm thêm chút thu nhập giúp bản thân và gia đình mong các bác chỉ cho em vài chiêu với. Cám ơn các bác.
Em mới chơi Fs và Fsn.
nhan minh lam de tu di, uoc ji dc nhu ban.

mới cả tháng mà 2$ là hay rồi , nhiều người muốn cũng ko đc đâu bạn

Em mới chơi Fs và Fsn.

Bạn chiến như thế là khá ổn rồi đó :D. chỉ có điều là lượng SPAM của bạn phải gấp 10 lần như thế thì mới có thu nhập ổn định được :)). Để dành làm con VPS mà tà tà chiến đi =))

Em mới chơi Fs và Fsn.

Bạn post chừng đó làm sao ăn thua :m020:
Mấy pro ptu giấu mặt kìa, một ngày post gấp đôi gấp 3 bạn thôi, nhưng spam cả trăm forums mới được vậy đó :m082:

PTU là từ từ zồi lên! Chưa gì đã muốn ăn vi cá zồi... húp cháo vài tháng đi zùi hãy đòi ăn vi cá!:binhsua12:

---------- Post added at 10:45 PM ---------- Previous post was at 10:42 PM ----------

Bạn post chừng đó làm sao ăn thua :m020:
Mấy pro ptu giấu mặt kìa, một ngày post gấp đôi gấp 3 bạn thôi, nhưng spam cả trăm forums mới được vậy đó :m082:
Xem PTU là con đường chính thì mới đủ sức để chiến vài trăm 4r... :superman, kiếm tý như mình thì vài chục cái thui! :binhsua03: Kím tiền ăn bánh mì thui!

Nếu bạn chiến mới đúng 1 tháng đã đạt kết quả như thía là bạn khá thành công rồi, cứ từ từ cày tiếp từ cái cơ sở đó sẽ cải thiện thôi, tìm tòi lượm lặt thêm 4r bổ sung và chú ý vào chất lượng - cách trình bày post là ok

mình tìm hiểu + học hỏi + làm việc chăm chỉ cũng mất cả năm trời mới có thu nhập ổn định, đồng tiền đâu có dễ kiếm được, mồ hôi nc mắt cả đấy bạn ạ, ai cũng thế cả thôi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week