Ask Các bác giúp em với.........

nghe mấy bạn khoe thiệt vãi tè,thành tích spam vl quá,hèn chi các forum cứ liên tục sập hoặc lock ip vn lun:binhsua08:

bạn cố kiếm nhiều bài vào, bỏ thêm 1 ngày để dk thêm forum, kiếm thêm cái thema hẹn 1/2h post 1 lần điều điều trong 24h post colection, post hết 1 ngày sẽ thấy rõ kết quả thôi

Mình 2 thema đây này tổng cộng gần 450 cái forum xxx đây này ,ngày pót 100 bài ma fsn còn 2$ đây này ????????ko biết tại sao số lượng khủng thế mà $ như kẹc

Các bác có thể cho em ít kinh nghiệm về PTU được không ?
Em chơi cả tháng nay rồi mà thỉnh thoảng mới lên được 2$/ngày rồi nó tụt xuống dưới 1$/day luôn. mặc dù em úp khá đều đặn ngày 10 clip xxx, 5 movie huhu kiểu này nản quá các bác à . Em là sinh viên muốn kiếm thêm chút thu nhập giúp bản thân và gia đình mong các bác chỉ cho em vài chiêu với. Cám ơn các bác.
Em mới chơi Fs và Fsn.
Cố gắng lên làm nhiều sẽ rút ra được nhiều kinh nghiệm,đừng nản,hi vọng sắp tới bạn sẽ kiếm được nhiều hơn

10 clip,5 movies thì ăn thua gì,đã spam thì phải gấp 10 lần như thế :m187:

10 clip và 5 movi được như thế thì site cũng không phải bình thường đâu, tăng gấp 10 lần thì ban ngay.
đồng nghĩa với $ kiếm được lại tỷ lệ nghịch với số bài post cho mà xem. còn nếu không thì cậu này nói tào lao thôi.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,495
173,666
Latest member
dangne

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week