các bác làm mạnh quá em zip die rùi

Ừm. Với cả Site giờ sập rồi thì sao rút zip qua sàn đc?
50k zip là bonú từ ref đó bác :p Em có hơn trăm ref(thực 100%, ko cheat :p), mỗi ref được 500zip, bonus lại mỗi người 150, em còn được 350 zip cho mỗi ref :(

Chắc mất luôn chứ có vào acc được đâu mà rút :(

Bạn em nó cũng gần 69k zip rồi . Mà bây giờ em trắng tinh khôi thì làm sao đây :(
vấn đề là không biết site còn sống để ăn tiền ko thôi :( Chứ nó mà còn sống và có site exchange thì em dư sức kéo thêm vài trăm ref nữa :D Ref thực hết nên đâu sợ ăn ban :p

Bác có tin là trong vòng 15' e ref cho bạn em đc 27k không :p . Mà mỗi tội nó fix bug rồi :))))

Nên hơi tiếc :(

Chụp hình em xem đỡ ghiền đi bác :D:D:D

Cho bác xem 1 góc :p Mà bác bug kiểu gì thế, nói em nghe xem có làm ăn gì đc nữa ko :D À mà bác bị fix bug mà nó ko khóa acc hay trừ zip à :eek: Ngon vậy

Không bác. Chỉ là vào làm xong vào Setting xóa Disasocial của Fb thôi. Nên 1 Fb e cái đc 30 mấy Ref :))) Xong rồi nó fix.

ong nao cung vai tram K
rate dame bao beo

Không bác. Chỉ là vào làm xong vào Setting xóa Disasocial của Fb thôi. Nên 1 Fb e cái đc 30 mấy Ref :))) Xong rồi nó fix.
27k mà nếu tính 1k =10$ thì bạn bác giàu rồi nhể :p

Cái này em có nghĩ từ lúc mới thấy site này rồi :p Mà em sợ ăn ban nên làm ăn đàng hoàng, ai ngờ :p

Không đâu bác ơi. Em nghĩ nói thế cho ngta ham vào Site thôi. Chứ 10k/1kzip thì có chứ cao quá ai chơi :))))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,467
173,638
Latest member
voisentam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week