Các bác làm ppd giúp em một chút em mới vào nghề nên ko biết

vukimky

Junior
Reactions
2
MR
0.001
Em mới là ppd khi em upload file em lấy đường link cho người dùng download và khi download nó hiện ra cái này

em ấn vào để làm offer nhưng làm xog nó cứ báo not completed yet và ko download được. Làm mãi mà vẫn chưa được lead:(. Các bác giúp em với ah.
Với lại cho em hỏi trang em làm nó thanh toán là net-15 có nghĩa là gì vậy

Cái này hình như chưa fake Ip mà
Net 15 tháng này làm thì 15 tháng sau thanh toán

vẫn đang dùng ip việt nam mà, ip việt nam thì cũng lead nhưng mất tiền phone với nhưng con đòi phone :-s

Không xong roài đại dương à :p , nên tìm hiểu cách fake ip roài vào lại cái link này nó sẽ khác , roài còn cách làm cho nó có $ nữa .

Không xong roài đại dương à :p , nên tìm hiểu cách fake ip roài vào lại cái link này nó sẽ khác , roài còn cách làm cho nó có $ nữa .
Bác ơi cho em hỏi mình upload trên máy mình xong mình fake ip mình download về thì có được lead không ah

cleanfiles.net...................paid tuần đó, sang thử nồng độ đi
Em có tool của thằng này này, ai mua or cần click thuê pm em nhé :D

Bác ơi cho em hỏi mình upload trên máy mình xong mình fake ip mình download về thì có được lead không ah

ppd là gì ? là up 1 file vào tài khoản ppd đã đăng ký, file là file gì cũng đc, rồi lấy chia sẻ link file đó cho mọi người thấy, người ta thích cái file đó thì người ta tải về, mà trước khi người ta tải về thì người ta cần làm khảo sát cho con offer đó, mà người ta ở đây là ai ? chính là bản fake ip để giả danh là người ta đó

mọi người vào cmt nhiệt tình mà chả thấy bạn like hoặc cảm ơn gì nhỉ :D, phải lấy thiện cảm chứ,,,,hê hê....đùa thôi

vâng em là newbie mà xin các bác chỉ giáo cho

vậy hãy chịu khó đọc xem offer nó là cái gì đã nhé cậu. có đầy đủ trong box offer đấy. ko chịu học mà cứ muốn kiếm tiền thật nhanh thì sao làm được. kể cả khi hiểu rồi còn chắc gì đã làm được nữa (phải vận dụng đầu óc nữa ). chúc cậu thành công :)

mọi người vào cmt nhiệt tình mà chả thấy bạn like hoặc cảm ơn gì nhỉ :D, phải lấy thiện cảm chứ,,,,hê hê....đùa thôi
hjhj cứ mải đọc xong rùi tìm hiểu em quên mất :D. Thank tất cả mọi người đã chỉ bảo cho em

ppd là gì ? là up 1 file vào tài khoản ppd đã đăng ký, file là file gì cũng đc, rồi lấy chia sẻ link file đó cho mọi người thấy, người ta thích cái file đó thì người ta tải về, mà trước khi người ta tải về thì người ta cần làm khảo sát cho con offer đó, mà người ta ở đây là ai ? chính là bản fake ip để giả danh là người ta đó
Pro vãi

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week