Các bác làm ppd giúp em một chút em mới vào nghề nên ko biết

hỏi thử xem những ai làm ppd ở đây có thích làm cf cho dù cứ nói nó khó tính ? nó cho phép chọn offer để làm có thích hơn ko ? thôi nói vậy thôi ko nó lại vào bảo mình xui dại tiếp....ko nói nữa

Mình ko muốn phải to ra nguy hiểm, hay nóng giọng với ai cả, vì bản thân thấy sao nói vậy, chưa bao giờ biết xui dại ai trên 4rum để họ mất tiền cả, mình chưa chiến nhiều site ppd nên chưa biết, cũng đang con nón kém, mới thử vài site thôi nhưng mình thấy cleanfiles vẫn dễ hơn , vì những lý do sau:
1. là cho phép chọn offer làm
2. có thể nhìn vào bảng Download feed để xem các thành viên đang ăn mạnh còn nào từ đó có thể vào để add offer làm
3. Paid tuần và có 1 4rum để mọi người vào đó hỏi đủ mọi chuyện
Cho dù là newbie thì cũng đừng nghe tiếng nó khó mà sợ, ko ai cấm các bạn làm nhiều site cả, haỹ làm nhiều site và cảm nhận rồi chọn lọc 1 site tốt nhất để chiến, thế thôi, đừng nói là xui dại

hỏi thử xem những ai làm ppd ở đây có thích làm cf cho dù cứ nói nó khó tính ? nó cho phép chọn offer để làm có thích hơn ko ? thôi nói vậy thôi ko nó lại vào bảo mình xui dại tiếp....ko nói nữa
bấy nhiêu câu đấy cũng hơi nặng lời rồi đấy , mà mình cung lâu lâu chọt cf cho biết mùi thôi chứ chưa bg kham nó dù là 1acc chơi gần 2 năm chưa đủ 50$

Mình ko muốn phải to ra nguy hiểm, hay nóng giọng với ai cả, vì bản thân thấy sao nói vậy, chưa bao giờ biết xui dại ai trên 4rum để họ mất tiền cả, mình chưa chiến nhiều site ppd nên chưa biết, cũng đang con nón kém, mới thử vài site thôi nhưng mình thấy cleanfiles vẫn dễ hơn , vì những lý do sau:
1. là cho phép chọn offer làm
2. có thể nhìn vào bảng Download feed để xem các thành viên đang ăn mạnh còn nào từ đó có thể vào để add offer làm
3. Paid tuần và có 1 4rum để mọi người vào đó hỏi đủ mọi chuyện
Cho dù là newbie thì cũng đừng nghe tiếng nó khó mà sợ, ko ai cấm các bạn làm nhiều site cả, haỹ làm nhiều site và cảm nhận rồi chọn lọc 1 site tốt nhất để chiến, thế thôi, đừng nói là xui dại
klq nhưng em thấy cf là net solo tốt nhất cho newbie đó
Q/C: ai cần mua acc và tool cho thằng này, pm yh em nhé :D

@thu09 @F5kupi đề nghị 2 cụ ko chửi lộn nữa nha :)

t có thèm chửi nhau với nó đâu, cho nó sủa thoải mái. Những loại người vô văn hóa động tí là nhảy dựng lên sủa như thế thật đáng khinh, miễn tiếp chuyện bạn nghe đài. CF làm là 1 chuyện, được pay hay không lại là chuyện khác, đợt rồi những ai làm CF đều biết nó band acc hàng loạt, lập acc mới ra thì bị band ngay, những acc mới làm đủ min thì nó ko pay,chỉ những acc cũ mới làm được vậy còn bảo newbie đến fake ip còn chưa biết làm đi làm cái site này. Ko phải là mất tiền ngu à. Đụng phải chí phèo chửi nhau với nó thì bằng nó à

Last edited:
Chủ thớt còn dùng ip VN làm ppd. Các bác nói thế chắc thớt ấy chả hiểu đâu. Ai có lòng thì làm 1 bài tut PPD A-Z tặng thớt. Tranh cãi làm gì lắm

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,152
173,242
Latest member
phamducphuongnam

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week