các bác nào dùng thẻ tín dụng cho em hỏi

hoangduc16

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
Em hiện nay hàng tháng đều rút tiền được ngân hàng cho vay từ thẻ tín dụng. Nhưng cần tiền mặt mà rút ở ATM phí cao quá, trả nợ mãi chẳng hết được.
Em search trên mạng thấy có trang ruttien5s.com phí có vẻ là rẻ nhất. Đã ai rút tiền ở đây chưa ạ. Em thấy những nới khác toàn 1,8 đến 2% vẫn cao quá..
Bác nào rút ở đây rồi cho em biết với

cao cái gì nữa hả bác? mình cũng đang vay hàng tháng này. nó rút tối đa tiền cho bác nhé, bt bác chỉ rút đc 60 % giá trị và mất 4% lãi ngay lập tức nếu rút ở ATM, rồi ngân hàng nó tính lãi cắt cổ luôn.
rút đc 1.8% là may rồi

Em hiện nay hàng tháng đều rút tiền được ngân hàng cho vay từ thẻ tín dụng. Nhưng cần tiền mặt mà rút ở ATM phí cao quá, trả nợ mãi chẳng hết được.
Em search trên mạng thấy có trang ruttien5s.com phí có vẻ là rẻ nhất. Đã ai rút tiền ở đây chưa ạ. Em thấy những nới khác toàn 1,8 đến 2% vẫn cao quá..
Bác nào rút ở đây rồi cho em biết với
thế là rẻ trong thị trường rồi đó bác..em toàn rút bảo kim 2.6% nè bác...

hôm trước em rút thử rồi, 15tr có 1.4%. giao dịch nhanh. Ngon phết, mà thấy báo càng rút nhiều phí còn rẻ đi nữa. Hôm nào gom thẻ rút 1 thể :))))

rút momo 1.6% + phí nữa, mình dùng thấy ổn và an toàn nhất

momo đc 2 trieu/1 ngày thấm gì

Cà thẻ thì họ cứ đưa tiền xong là kí thôi, nhưng mà site này phí thấp thế nhỉ có 1.1% nhưng chắc phải là kh VIP rồi

Bình thường thì phí tầm 1.6 đến 1.8% là ok rồi

Mình thấy có gì là không an toàn đâu, quẹt thẻ thì qua máy của ngân hàng. Xong giao tiền mặt. vừa tiện lại vừa đơn giản

Announcements

Forum statistics

Threads
421,060
173,142
Latest member
datfumino

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back