Help Các bác nghĩ sao về HotFile.Com .Hiện vẫn thanh Toán bằng Paypal?

DanChoiPhoNui

Newbie
Reactions
37
MR
0.000
Tình cờ em qua http://hotfile.com/affiliate.html .thấy thằng này có vẻ phù hợp chiến sale tốt vì paypal vẫn hoạt động.Không biết còn ai chiến thằng này không

Nó không tính rank nữa mà tính 50%/Sale.

Các bác cho xin ý kiến

Hotfile vẫn rank sale bt cậu à !....Tớ vẫn chiến đây ... 30 download vẫn có sale bt =))!

Hotfile vẫn rank sale bt cậu à !....Tớ vẫn chiến đây ... 30 download vẫn có sale bt =))!

em xem thấy o aff nó có báo tính rank đâu nhỉ.không biết đến bao giờ mới có host lên hồn để chiến nhỉ

Last edited by a moderator:
Ai muốn chơi...có thể...đầu quân mình....mình hướng dẫn :p!

DMCA 2 lần remove AFF , 3 lần Banned . webmoney delay tháng trước chưa paid , Aff acc mới bán được 50 account mới đủ chuẩn nhận 50% sales. Không còn cách nào thì mới nghĩ tới thằng này :binhsua25:

Hầu hết host bây giờ đều bị Paypal hết . Tiền thì không trả , hoặc scam or Pengding 30 ngày ..................... Bây giờ hi vọng vào mấy host việt thôi . Tiền kiếm được có ăn đươc hay không còn là chuyện # nửa . Đói muốn nhăn răng ...........

Last edited by a moderator:
hôm nay là 15,lại là chủ nhật.tầm cuối h chiều là nó paid.
(hy vọng là thế :( ).nói chung là chơi nó vẫn tạm được,qua cơn bão paypal

Hết host chơi thì nghĩ chứ ko chơi hotfile, thể loại Amateur còn dính DCMA huống chi cái khác. Sớm muôn gì mà ko bị ban. Hôm nọ check cái acc cũ đã xóa hết ko còn file nào mà cũng bị report DCMA 2 lần kể từ sau lúc đã xóa file :( .

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,434
173,604
Latest member
haint21

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week