cac bac oi,cuu em voi,

Status
Not open for further replies.

xnapoleon

Newbie
Reactions
0
MR
0.000
em go captcha tren KOLO kiem dc 7$, em chuyen tu kolo sang webmoney mini vs so Z213951353030hom sau thi kolo bao gui xong roi,nhung em dang nhap Webmoney mini thi chang thay 1xu nao, troi oi,tuc chet mat,nan wa hom nay ko go cptcha luon,may bac nao gioi gioi thi giup em vs, thank cac bac Ca1pture.GIFCapture.GIF

Last edited by a moderator:
0-0

chờ 24h sẽ có thoi hehe này hay gặp mà :m021:
thank bac,hi vong vay,, tuc chet may,go dau ca tay 3 hom nay......mà em gửi email cho tuj nó rồi,2 cái luôn , ghi toàn tiếng anh,ko biết cái dân Nga nó hiểu ko nữa,Zzzz

- - - Updated - - -

Khéo lại nhầm số wmz rồi copy hay đánh tay thế
da em copy mak,em xem ki lại rồi,đâu sai đâu

thank bac,hi vong vay,, tuc chet may,go dau ca tay 3 hom nay......mà em gửi email cho tuj nó rồi,2 cái luôn , ghi toàn tiếng anh,ko biết cái dân Nga nó hiểu ko nữa,Zzzz

- - - Updated - - -

da em copy mak,em xem ki lại rồi,đâu sai đâu
chờ tí đi. sau 24h không có thì i meo cho nó :D

bạn xem ac số z trong kolo bạn đã ấn ordered có giống số z trong webmini của bạn hay ko,nếu trùng rồi thì yên tâm ,mình thì trang chủ wmz có lúc bị lỗi,send tiền 1 hồi mới thấy,có lúc login vào cũng ko được nốt

- - - Updated - - -

thnak bac,em moi go nen chang biet j ca,de em ngoi doi xem sao?? ko dc chac tuc chet wa

bạn ko chết đâu mà lo :)

vừa rút kolo hôm kia, hom nay có, cơ mà rút paza phí cao thế, rút 1 phí 0.3 :binhsua117:

vừa rút kolo hôm kia, hom nay có, cơ mà rút paza phí cao thế, rút 1 phí 0.3 :binhsua117:
xin chia buon cung bac

- - - Updated - - -

bạn xem ac số z trong kolo bạn đã ấn ordered có giống số z trong webmini của bạn hay ko,nếu trùng rồi thì yên tâm ,mình thì trang chủ wmz có lúc bị lỗi,send tiền 1 hồi mới thấy,có lúc login vào cũng ko được nốt

- - - Updated - - -

bạn ko chết đâu mà lo :)

thank cac bac,ju cac bac wa,em nhan dc tien roi,em go 2acc, moi nhan dc 1acc roi,hjhj,zuj wa,co tien mua gao roi

Vớ vẩn điền nhầm Ví thì lại vui, trước ta mới mmo cũng 1 lần bị nhầm.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,494
173,665
Latest member
KAILASH6795

Most viewed of week

Most discussed of week