SCAM các bác ơi giúp em với,em bị scam.huhu

Đề nghị mai mai mốt report SCAM thì bình tĩnh, viết rõ ràng. Chứ kiểu này đọc nhức mắt mà còn lâu mới hiểu ra @.@
nếu bị scam lần nữa mình sẽ post cẩn thận,tại lúc đấy rối quá,ko nghĩ đc gì cả,chỉ biết lên report để được giúp đỡ thôi.thank mod

:Dquá đơn giản - thứ 1 topic bên kia bị close - không biết lý do
thứ 2 - xem lại yahoo nhé - acc thật chữ F đầu viết hoa - acc pmm bạn là chữ F viết thường f - scam giả danh yahoo - cái này nhiều rồi
viết hoa hay viết thường đều được, yh có phân biệt hoa hay thường đâu

Hoàng bùi trung kìa, đưa cho CA thôi :>
Nó dám chơi info VCB để lấy tien` thì nó liều hết nói rồi :>
ờ mà up thêm cái đoạn nó ko đưa thẻ cho bạn đi :-?

nếu bị scam lần nữa mình sẽ post cẩn thận,tại lúc đấy rối quá,ko nghĩ đc gì cả,chỉ biết lên report để được giúp đỡ thôi.thank mod
Câu này là câu vui nhất trong ngày mình đọc được.Bác này chắc mong bị scam lần nữa

Call cho tổng đài VCB coi có làm được gì không!
Mà vào cửa số chat của thằng kia,nhấn Ctrl + Shift + V coi nick thực sự là gi. nếu fake thì 100% la scam.Còn cái cậu cookies gi gi đó, không hiểu vai trò gì luôn!

Vậy chỉ còn 1 cách duy nhất gọi tổng đài VCB xem có thể giải quyết được không, nếu cậu có đầy đủ chứng cứ logchat nhớ giữ lại vì nó sử dụng bank thật thì cũng dễ xử lý với CA thôi.

Vậy chỉ còn 1 cách duy nhất gọi tổng đài VCB xem có thể giải quyết được không, nếu cậu có đầy đủ chứng cứ logchat nhớ giữ lại vì nó sử dụng bank thật thì cũng dễ xử lý với CA thôi.
bỏ thêm vài củ cho người tìm thằng đó xử lý cho mmo trong sạch nhỉ

t đang đợi bạn giữ tiền của mình online để t hỏi,nếu bác ấy ko giữ thì m sẽ gọi lên ngân hàng hỏi rồi ra cả CA nói chuyện

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,144
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week