Các bác trong Nam cho em hỏi chút việc với ạ Gấp Gap help me?

Ông ấy đặt cọc mua đất dc cái phiếu rút thăm
rùi trúng cái oto nữa,
ko biết có phải đóng tiền thuế gì ko bác nhỉ mà phải đặt tiền mới lấy dc là sao
thể loai gì trúng thưởng phải đưa 200tr ttế bạn ?
ko tính sổ số nhé

như vậy kêt luận là mình vẫn phải chuẩn bị 100tr để nộp tiền thuế đúng ko các bác
nếu đó là nơi uy tín hoặc mua đất từ việc đấu giá của nhà nước thì chuẩn bị ít nhất 100tr. Còn tuỳ giá xe 700tr này là giá niêm yết và xe này nhập khẩu nguyên chiếc thì phải cộng thêm thuế nhập khẩu 40-50% giá trị xe.

Sao không tìm người bán rẻ lại cho họ, tầm 300, 400 tr cho nó khỏe, chứ nuôi ô tô còn mệt hơn nuôi con nhỏ nếu không có nhu cầu cấp thiết.

lừa đảo giờ ghê lắm, cẩn thận đấy, đến lúc nó ôm tiền nó chạy rồi lại ngồi khóc
chả có kiểu trúng thưởng nào mà bắt đặt cọc mới đc nhận thưởng cả, lại còn từ bắc vào nam, nó cho cái địa chỉ ảo rồi ngồi đó khóc ròng
Còn nếu đặt cọc để đấu giá thì rõ là phải đặt từ trước khi đấu chứ ko phải trúng oto rồi nó mới bắt đặt đâu =)))
tóm lại là sặc mùi lừa đảo hoặc ko thì ông anh đó cần tiền làm gì đó nên lừa gđ

Gia đình ko có nổi 100tr sẵn trong nhà phải đi cắm sổ đỏ mà trúng oto tính giữ lại sử dụng chắc mà phải cầm sổ đỏ vay 100tr? đếch hiểu nổi

hi vọng ko phải lừa đảo vì ông anh mình tính thật thà lắm, nhưng họ hàng ae vợ ông ấy làm đa cấp.
chỉ là chuẩn bị tiền thuế trước thôi mà , hiện giờ ổng sinh sống trong nam với vợ mà

hi vọng ko phải lừa đảo vì ông anh mình tính thật thà lắm, nhưng họ hàng ae vợ ông ấy làm đa cấp.
chỉ là chuẩn bị tiền thuế trước thôi mà , hiện giờ ổng sinh sống trong nam với vợ mà
Tết rồi, cẩn thận đi bác à

vấn đề là đặt cọc mua đất ở đâu, có uy tín ko

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,142
173,233
Latest member
8daybingo

Most viewed of week

Most discussed of week