Ask Các bác tư vấn giúp em với! Em đang dự định mua HMA...

bnh13

Newbie
Reactions
1
MR
0.000
Tình hình là sau 1 thời gian dài cày offer em mới kiếm đc vài $, chưa đủ tiền ăn bánh nữa thì bị mấy site chặn lại (cụ thể những thằng chặn e là: aqualeads, proleadsmedia, operationoffers, redfirenetwork,... - k biết dùng từ "chặn" có đúng k nhưng khi load offer tới mấy site đó thì bị đứng lại, chỉ hiện 1trang trắng, hoặc 1 dòng chữ đại khái là mình k được phép vào, và khi vào site đó đăng ký nó cũng k cho). Ngay cả em dùng thử vài con sock5 clear pp thì cũng bị chặn luôn. Muốn điên với nó quá. :m133:

Nên bây giờ e dự định mua HMA hoặc sock pri. Đang phân vân nên muốn nhờ anh em giải đáp các thắc mắc sau:

1. Nếu sữ dụng HMA thì có thể qua được mấy site đó k và có qua được proxystop k? Và luôn luôn qua được hay là cũng tùy IP của HMA cung cấp (tỷ lệ qua được cao k)?
2. Nên sữ dụng HMA hay sock pri? cái nào tốt hơn (ít bị chặn hơn) khi chơi offer? (e chủ yếu làm offer download nhé, vì là newbie nên mấy cái offer khác chưa biết làm)
3. Ngoài HMA và sock pri thì còn phuơng pháp nào tốt hơn về chất lượng k? (để qua được mấy site mà e bị chặn)
4. Nên sữ dụng sock pri mua hay là mua host để tự tạo sock pri?
5. HMA có thể cho mình fake ip theo state (bang) mà mình muốn k hay là cứ fake ngẫu nhiên?
6. Và cuối cùng là anh em nào biết chổ nào bán uy tín và rẽ thì chỉ em với! (nếu có bảo hiểm của mmo4me thì càng tốt)
7. Vấn đề nữa là khi mua em có thể dùng Paypal chưa verify để withdraw được k? có bị limit gì k?

Chú ý: Nếu có phương pháp nào không cần tốn tiền mà vẫn giải quyết được vấn đề trên thì chỉ em với nhé. Em xin lấy thân đền đáp! (đối với hot girl thôi nhé. hihi) :m120:

Là newbie nên chuyện gì cũng không biết, hỏi hơi nhiều và lung tung nên mong anh em dành chút thời gian rãnh rỗi chỉ em với nhé. Cám ơn anh em nhiều nhé! :binhsua07:

Last edited by a moderator:
1. HMA thì cũng tùy thôi bạn, có con qua được có con không, tỉ lệ qua thì cũng chưa tính rõ. Nói chung là cũng thấp. Còn sock pri thì theo mình là cũng vậy thui à, cũng thấp thui.
2. Nếu giả sử HMA và sock đều có tỉ lệ vượt qua proxy stop như nhau thì mình khuyên cậu dùng HMA, vì HMA làm việc liên tục, ko bị die trong quá trình làm việc, còn sock thì dở chứng là die liền à.
3. Ngoài HMA và sock pri thì cậu buy acc 5sock mà sài cho xướng. Nghe đâu tỉ lệ vượt proxy stop của 5sock cũng cao đấy ;)), đây là trang đăng kí của em nó: http://5socks.net/, buy qua LR ý nhé :p.
4. Câu này em cũng chẳng biết nữa. Chắc để pro khác vô tl thui.
5. HMA có thể fake IP ngẫu nhiên và fake IP theo bang (state) và theo cả thành phố,...........
6. Sell HMA giá rẻ thì mình có biết qua topic này: http://mmo4me.com/showthread.php?43809-Ban-HMA-giam-gia, cậu vô trong topic đó xem người ta comment về vụ Reback, nếu thấy ổn thì mua. Nói chung là tùy thôi. Còn sock thì mình không biết nhiều.
7. Vấn đề về paypal bạn nên xem và đưa ra câu hỏi tại đây: http://mmo4me.com/forumdisplay.php?20-PayPal chứ trong đây chắc cũng có người biết người không, mình thì không biết rồi........

Trên đây chỉ là ý kiến của riêng em. Mấy bác đừng có ném đá nhé :p.

Mấy câu trên sikyura trả lời cũng ok rùi. Câu 4 : vốn nhiu mà giàu vại bác ? :D. Giỡn chứ nên mua sock pri đi, nguồn phong phú hơn.

Chiến mấy site đó nên làm = private sock. Ko thì nó banned + chặn cho đói nhăn răng :D. Nhưng có pri sock chưa chắc đã qua nhá ;). 5sock còn chết lên chết xuống nữa mà.

Ko thì mua hma + tìm site nào ngon tự solo (dùng hma thì ko nên làm site của bọn admin us, khó vượt + dễ banned =)). )

Cám ơn sikyura và tất cả các bạn nhiều nhé! vì mình chưa được thank nên khi nào được thank rồi thì mình sẽ thank các bạn.

Cho mình hỏi thêm 1 câu hơi ngu là: không biết những thằng như aqualeads, proleadsmedia, operationoffers, redfirenetwork và Proxystop có phải là 1 không? Và nếu sữ dụng HMA thì cái nào dễ vượt hơn (có tỷ lệ vượt thành công cao hơn)? :m075:

Em đang chơi các site như pointdollars, GPToffers,... và đang bị chặn. Không biết có nên mua HMA để chơi tiếp k hay là tìm site khác để chơi. Em chỉ mong kiếm chút cháo để ăn thôi chư không mong thành Bil gate đâu, mà bây giờ cháo cũng không có mà ăn. :binhsua19: Anh em góp ý nhé!

Mấy câu trên sikyura trả lời cũng ok rùi. Câu 4 : vốn nhiu mà giàu vại bác ? :D. Giỡn chứ nên mua sock pri đi, nguồn phong phú hơn.

Chiến mấy site đó nên làm = private sock. Ko thì nó banned + chặn cho đói nhăn răng :D. Nhưng có pri sock chưa chắc đã qua nhá ;). 5sock còn chết lên chết xuống nữa mà.

Ko thì mua hma + tìm site nào ngon tự solo (dùng hma thì ko nên làm site của bọn admin us, khó vượt + dễ banned =)). )

ngoài trang 5sock thì cậu biết mua sock pri ở trang nào dc ko :s

ngoài trang 5sock thì cậu biết mua sock pri ở trang nào dc ko :s
trên 4rum mình có đó : winsocks, sell5sock, vip72, woldsock,... từa lưa sock =)). Mình chưa use mấy site kia, nhưng winsocks thì hùi trước toàn làm = nó. Giá mềm hơn 1 tí, sell5sock + worldsock cũng từng use, nói chung ko tốt =, nhưng cũng hên xui :D.

cứ mua xài thoải mái >> khi nào chán rồi mail cho nó yêu cầu refund ( không cần lý do).
p.s. mình pay bằng LR, xài đc 4 ngày ko thích, yêu cầu refund, 2 ngày sau tiền về LR.

Các bác làm em hoang man quá. Vậy winsocks là ổn hả các bác, nhưng mà cái giá của nó thì...:m187: ..hix..

Vậy nếu mua sock hoặc dùng HMA thì có khi nào IP của mình trùng với những người cùng mua giống mình không các bác? Hay là hên xui không biết được?!!:m139:

cứ mua xài thoải mái >> khi nào chán rồi mail cho nó yêu cầu refund ( không cần lý do).
p.s. mình pay bằng LR, xài đc 4 ngày ko thích, yêu cầu refund, 2 ngày sau tiền về LR.
Bạn này bán HMA hả? giá là bao nhiêu vậy bạn? cho mình xin cái nick yh luôn đi...:binhsua90:

hix giá mà đọc được cái dòng này cách đây 2 tháng thì tốt biết bao.Mua xong ko dùng được đáp xó đấy cho nó hết han.hixxx

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,646
Latest member
varunsharma333

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week