Các bác vào giúp iem gấp chuyện tán gái với @@

kangtahieu

Junior
Reactions
120
MR
0.002
tình hình là thế này, em mới quen 1 nhỏ nhưng khả năng chém gió, chém chuối của em còn kém quá, chả biết nhắn tin tán tỉnh thế nào cả, nt đc vài câu chả bít nghĩ gì or hỏi gì nữa, bác nào có chút tay nghề trong lĩnh vực này chỉ giáo em với @@
:m003:

mình cũng thế.. chả biết gì.. biết mỗi món quen iêm đc 2 ngày rủ xếp hình.. chả hiểu sao iêm ok luôn.. mà mấy em chứ ko phải 1.. dị vãi

thật ra tán gái rất đơn giản , bí quyết chỉ có 2 chữ thôi , đó là ĐẸP TRAI , bạn có hiểu ko :m190:

chém gió tốt chắc gì đã tán đc ng ta hả anh
quan trọng hơn hết là con người và bản chất của mình đã
nếu như tính cách hợm hĩnh thì có chém gió và hóm hỉnh đến đâu cũng bị coi là lố bịch thôi ạ
cái quan trọng là phải đồng cảm trước đã rồi mới có cái để nói

thật ra tán gái rất đơn giản , bí quyết chỉ có 2 chữ thôi , đó là ĐẸP TRAI , bạn có hiểu ko :m190:
gì chứ MONEY thỳ ta thiếu... chứ HANDSOME thỳ ta có thừa :binhsua146:

Còn phải xem nhỏ đó là như thế nào, ngoan hiền thì cứ nói chuyện tự nhiên, có gì nói nấy ko thì thôi, lúc nào có chuyện thì nói, để tự nhiên ko phải chặt chém chi cho mệt, còn gái đầu có sỏi có sạn xác định chơi bời thì cứ chém bừa bãi đi

tình hình là thế này, em mới quen 1 nhỏ nhưng khả năng chém gió, chém chuối của em còn kém quá, chả biết nhắn tin tán tỉnh thế nào cả, nt đc vài câu chả bít nghĩ gì or hỏi gì nữa, bác nào có chút tay nghề trong lĩnh vực này chỉ giáo em với @@
:m003:

nt chém gió các kiểu vào. hoỉ ăn cơm chưa, ăn đc mấy bát, rồi hôm nay đi làm đi học về có mệt k? quan tâm các kiểu vào. Rồi tiếp theo thì tùy cơ ứng biến, kiếm ch gì vui vui trêu e ý cười. ngày nào cũng thế. Chơi kiểu mưa dầm thấm lâu. Cứ thế 1 - 2 tháng, rồi thử k nt gì coi e ý có nt trước k là biết ngay nó có ý đồ gì với mình k ý mà. ;)) tớ toàn thế :)) hầu như là sau 2 tháng mưa dầm thế là khoảng 70% các e nt lại. ;))
p/s:mà như có 1 cậu ở trên nói là chém thì chém nhưng quan trọng vẫn là thật lòng nhé. :)) k phải chém tào lao rồi e ý biết nó lại chửi cho ý.

Last edited by a moderator:
tìm cuốn : " Kua gái thần tốc " của Hồ Thanh Sang đọc nhé. hướng dẫn chi tiết cách kua gái. bảo đảm dưa e nó đến thiên đường mà tốn kém ít nhất có thế

Dễ mà cứ hỏi:
hôm nay e có đi học k ?
e đang làm gì đó ?
e ăn cơm chưa ?
e đã tắm chưa ?
mẹ e tên gì ?
bố e tên gì ?
e có anh trai k ?
e có em gái k ?
nhà e có bao nhiêu người ?
e đang sống với ai ?
nhà e có nuôi *** k ?
...vv =))

Max

Dễ mà cứ hỏi:
hôm nay e có đi học k ?
e đang làm gì đó ?
e ăn cơm chưa ?
e đã tắm chưa ?
mẹ e tên gì ?
bố e tên gì ?
e có anh trai k ?
e có em gái k ?
e đang sống với ai ?
nhà e có nuôi *** k ?
...vv =))

Max

ha ha đọc của bác này y như các chú công an hỏi cung các em đi đêm khuya chưa về nhà bị bắt vào đồn tạm giam 1 đêm ý =))

nếu tính về thời gian trước mà nt với em nào thì chỉ cần 3k lần đầu đăng kí tin là đủ, còn về sau thì em nó bơm $ cho mà nt với em nó là chuyện đơn giản.
Thế mà bjo chả hiểu thế éo nào mà không nt nổi với con nào quá 5 tin. Quá nhọ cho đội chơi lọ.......

Dễ mà cứ hỏi:
hôm nay e có đi học k ?
e đang làm gì đó ?
e ăn cơm chưa ?
e đã tắm chưa ?
mẹ e tên gì ?
bố e tên gì ?
e có anh trai k ?
e có em gái k ?
e đang sống với ai ?
nhà e có nuôi *** k ?
...vv =))

Max
hỏi kiểu này chỉ có mấy em bập bọe mới nt thì chả lời lại ông thôi, gặp sói thì chúc bạn may mắn lần sau thôi =))

m đùa thôi nhé thớt , nt kiểu đấy là xong luôn đó :D
Cưa từ từ thôi k cần gấp rút quá làm gì (bạn m bảo tuần rủ nó đi ăn 1,2 lần gì đó là được rồi) .
Đi cũng đừng kéo dài thời gian quá . Mới quen đừng hẹn buổi tối :p

Max

chung cảnh ngộ với thớt :D ... gái gú phù du thôi thớt ơi,,,chém gió cưa bom có tuốt mỗi cái nc về yêu đương là mở miệng ko ra :))

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
422,521
174,803
Latest member
net88vip
Back
Top Bottom