Các bác xem video như này có kiếm đc tiền ko? - Cần hợp tác

cái flycam này là điều khiển từ xa à các bác? có đắt không ak. thấy ngon quá.

Với cả bác thớt cho xin bài nhạc nền với. hihi. <3

flycam co chat luong, may canh la la, roi post len, cho bon nuoc ngoai no mua video doc quyen ve no nghien cuuc hoac dong phim gi do
moi video tam vai K$ nhe
chuc thanh cong
lam video flycam ko phai de choi youtube ko dau nhe
co len nao

bật 4k chạy ko nỗi :v con flycam ngon nhỉ :D

quá hay ý chứ, nếu bác đồng ý e chung tay với bác, hihi

Mình chưa biết cách SEO bạn ạ.

tầm 3 tháng nữa, bạn sẽ nổi tiếng được đăng trên báo Dantri, vnexpress...

Quay rất đẹp, góp ý tí nhé: bạn cho số cảnh video nhiều hơn, chứ xem người ta muốn xem trong một video 5p có nhiều cảnh

Mình quay rất nhiều nhưng đa số trên cao, đang đầu tư thêm máy quay 4K cầm tay nên phải 1 thời gian nữa mới thêm đc cảnh ở dưới đất. Cám ơn bạn đã góp ý.

bạn thớt cho mình hỏi cái, mình muốn chèn 1 hình ảnh nnỏ vào video thì chèn ntn nhỉ? như cái hình này của bạn ý:
View attachment 67287
thanks!

Mình xài luôn chức năng của phần mềm biên tập phim "Adobe Premiere"

mình thấy video của thớt ổn đó, nhưng nhận xét của một người xem thì video toàn phong cảnh xem mới đầu còn được chứ xem hoài nhàm quá. Nên lồng thêm lời giới thiệu và những điểm nhấn thì lôi kéo người xem đc lâu hơn

Mình không phải PR cho Vinpearl nên ko muốn giới thiệu nhiều chủ yếu muốn quay phong cảnh. Video của mình hướng tới đối tượng khách du lịch nếu xài tiếng việt e ko tốt. Mà tiếng anh thì có thể đọc ở mô tả bên dưới.

Nói chung video thế là ổn rồi, chỉ có điều màu sắc video nên chỉnh lại cho đẹp xíu, nhìn màu sắc video của bạn không được đẹp lắm!
Mình cũng từng ấp ủ làm một kênh cung cấp các video chất lượng cao về phong cảnh Việt Nam nhưng cho đến nay vì nhiều lý do vẫn không làm được! Thấy bạn làm video về phong cảnh Việt Nam mình rất thích!

Mình có lời khuyên chân thành cho bạn về dùng nhạc cho video:
Hãy nhớ một điều rằng, nhạc mình dùng dù miễn phí hay đã mua tác quyền thì trong phần description nên ghi rõ tác giả vào (hoặc ghi theo yêu cầu của trang web cung cấp bản nhạc free), nếu bạn không ghi thì đến một lúc nào đó khi video của bạn được nhiều người biết đến và nổi tiếng thì rất dễ bị "ăn gậy" của chủ sở hữu bản nhạc đó. Nếu bạn ghi rõ ràng thì dẫu có bị "ăn gậy" thì rất dễ thương lượng/xin xỏ với tác giả bản nhạc. Tôn trọng người khác cũng là tôn trọng chính mình!:)

Nhạc mình mua bản quyền bạn ạ. Ko phải free đâu. Free thì kiểu gì cũng sẽ có người up ở Youtube rồi ko bật được kiếm tiền đâu.

chi ít tiền mua vé máy bay, quay khắp thế giới luôn, chẳng mấy chốc nổi tiếng trên toàn tg, lúc ấy kiếm bộn tiền :D

Em nghèo lắm bác ạ. Tuy nhiên sẽ cố gắng

Hay quá bác, 1 like
Em đưa ra lời khuyên 1 tý nè:
- Bác nên làm sub ở dưới cho video thêm sinh động ấy như giới thiệu các kiểu vào, .... , chứ em xem cái này hình ảnh khá ok rồi, chân thực và chất lượng nhưng mà chỉ xem thế này thì hơi nhàm :D
- Bác nên tối ưu hóa kênh đi, như khách truy cập mới vào thì có introl gì hay hay 1 chút, mới lôi kéo đc người subscribe,...
- Thôi em cứ subscribe bác như ủng hộ nhé ^^
Như bác @tieukhach đưa ra lời khuyên ấy, bác nên dùng nhạc miễn phí ghi tác giả vào không ăn gậy lúc nào không biết đấy

cái flycam này là điều khiển từ xa à các bác? có đắt không ak. thấy ngon quá.

Với cả bác thớt cho xin bài nhạc nền với. hihi. <3

Nhạc nền mình mua bản quyền ko cho đc bạn ơi thông cảm nhé.

flycam co chat luong, may canh la la, roi post len, cho bon nuoc ngoai no mua video doc quyen ve no nghien cuuc hoac dong phim gi do
moi video tam vai K$ nhe
chuc thanh cong
lam video flycam ko phai de choi youtube ko dau nhe
co len nao

Cám ơn bạn đã động viên :D

flycam vn cấm cmnr, bay đi bữa côn an nó hỏi thăm đó bác

Cấm tùy chỗ bạn nhé.

thử bật chất lượng 4k lên xem nhưng máy+mạng kém ko load nổi

Yêu cầu máy cấu hình cao xíu và mạng ngon, bạn có thể tải về rồi xem được mà.

bật 4k chạy ko nỗi :v con flycam ngon nhỉ :D

Cám ơn bác quá khen.

Trình cao mà tư duy chán nắm, làm chuyến ra Đồ Sơn Hải Phòng rồi quay BXD thì view khỏi phải bàn luôn, phần miêu có cả list nữa thì ăn chắc thành người nổi tiếng, chứ ứ đùa :))))

BXD là quay gì bạn?

vote 1 vé quay hang sơn đoong hoặc động thiên đường gì đấy :D

chắc bác thớt dùng go pro hero 4, nói thật em thấy màu lợt lợt, sao bọn go pro nó quảng cáo màu nó rực rỡ đẹp mắt lắm.

chắc bác thớt dùng go pro hero 4, nói thật em thấy màu lợt lợt, sao bọn go pro nó quảng cáo màu nó rực rỡ đẹp mắt lắm.

Tại mình để sáng đó. Mình dùng cam của phantom 3 pro bạn.

ở gần thì ko để ý , nhín xa thế này cái video thứ 2 tưởng quay ở tq nữa chứ:oops:
cơ mà đẹp :D

flycam vn cấm cmnr, bay đi bữa côn an nó hỏi thăm đó bác
E vừa đọc luật xong, bay gì cũng phải xin phép sao ý. thế mua về , mở ra quay thử, thằng bên cạnh làm c.a sang thu cmnl :(

Announcements

Forum statistics

Threads
420,984
173,051
Latest member
yenvipvn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back