Các bạn bỏ phiếu cho những thành viên làm ô nhiễm forum và đáng banned IP vĩnh viễn nào!!

gialoui

Senior
Reactions
308
MR
0.000
:binhsua07:Như tiêu đề đã nêu ra, hôm nay chúng ta sẽ bỏ phiếu để xem ai sẽ lọt vào danh sách "đen" này: :binhsua07:
Gợi ý:
love12 (Chuyên gia chửi thề, phá hoại forum, làm ô nhiễm MMO4VN, nỗi sỉ nhục của cộng đồng PTU)
.......
Có thể là còn nhiều nữa nhưng mình chưa để ý đến
:binhsua117: Các bạn có thể góp ý thêm để chúng ta tiến hành bầu cử
Tiện tay các bạn có thể show proof luôn để BQT có thể banned với bằng chứng chính đáng
Chung sức vì 1 cộng đồng MMO thân thiện trong sáng
:binhsua135:

** Vote nhiệt tình nhaz các bác, giới thiệu cho những người khác bik topic này luôn nhaz **

Last edited by a moderator:
Yêu cầu chém những kẻ lừa đảo :))

Upvote 0
ớ sao không có mình nhỉ :-s . Mong các bạn xây dựng MMO4VN lương thiện và trong sáng nhé đúng như khẩu hiệu đề ra

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

Vote Shin ko ra mặt hay xóa SB vô tội vạ
binh6699 : Vote theo yêu cầu vừa gian vừa tham
nhatquangnguyen : gặp gái là cưa ko kể già trẻ lớn bé lạm dụng quyền hạn vô tội vạ và theo yêu cầu của hĩm
thbux : kiện nhiều người chức to trong mmo4vn quá ;;)
Hết

Upvote 0
ớ sao không có mình nhỉ :-s . Mong các bạn xây dựng MMO4VN lương thiện và trong sáng nhé đúng như khẩu hiệu đề ra

---------- Post added at 07:57 PM ---------- Previous post was at 07:50 PM ----------

nhatquangnguyen : gặp gái là cưa ko kể già trẻ lớn bé lạm dụng quyền hạn vô tội vạ và theo yêu cầu của hĩm
Hết
vote cho th 1 phiếu. Can đảm đưa ra ý kiến =))

Last edited by a moderator:
Upvote 0
yêu cầu vote cho tớ 1 cái :))

Upvote 0

Hết
Đáng mặt anh hùng giết người rồi tự sát

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,459
173,627
Latest member
chaulavabo

Most viewed of week