các bạn cho mình biết có site captcha nào kiêm ngày 5$ không?

Status
Not open for further replies.
chuyển sang chơi ptc đi
chơi captcha nhìn mù cả mắt chả được mấy đồng
nếu là gà thì chơi ptc đi đã
nếu muốn chơi ptc contact yahoo hangdepabc status online suport
còn muốn kiểm 5$ cần phải thời gian học hỏi kinh nghiệm
heeeeeeeeeeee

thằng lông vịt chém là giỏi?
"còn muốn kiểm 5$ cần phải thời gian học hỏi kinh nghiệm"
đợi cái thời gian kếm 5$ của mài ngồi cap còn sướng hơn, chắc mài là pro ptc nhỉ? ngày 5$ :)), tao gà cạp ngày 8$ đây, sp tao chỉ có 30 thôi nên ít hơn mấy pro khác ở trong box cap.

Cái này chơi như thế nào . Ngày 5 $ thì đơn giản mà

Có cái nào treo máy có tiền (ngoài vagex và cashfieta) không vậy, em có máy online 24/24 đường truyền mạnh. em muốn kiếm thêm chút thu nhập, Nếu có thì chỉ em treo máy, tháng kiếm 5 usd em cám ơn nhiều lắm. Thanks trước nha:binhsua07:
muốn treo surf thì mua lấy con vps mà treo rồi kiếm vài trang surf vagex, gomez, trừ đi tiền thuê vps tháng chắc cũng dủ chỉ tiêu của bạn:D. Chứ treo mấy cái đó trên máy vừa nặng nề ko làm được gì lại chẳng được bao nhiêu. Noi chung ko có cái gì ngồi ko mà có $ cả cái gì cũng có lam thì mới có ăn, đại gia thì cũng phải làm thì mới thành đại gia ( trừ những cậu ấm cô chiêu hoặc trời cho trúng vé số;)))

Cho mình hỏi, bây giờ trang cap nào là ngon nhất vậy???Mình thấy tình hình bị banned hơi nhìu nên vẫn chưa quyết định được là nên vô cap nào!! Mong mọi người cho ý kiến :D

Mua vga xịn về mà treo bittcoin ngày cũng được 1 cục BTC ~ 45 LR mà chả phải làm cái gì cả:binhsua07:

Mua vga xịn về mà treo bittcoin ngày cũng được 1 cục BTC ~ 45 LR mà chả phải làm cái gì cả:binhsua07:
im mẹ đi, chỗ newbie hỏi cạp mà đâm chọt vớ vẫn , thích thể hiện j` đây?

mấy bác ghi ?$/?h cho nó dễ hình dung, hay ghi thêm ngày nhiu tiếng nữa

Last edited by a moderator:
chơi ptc cho các bạn xem cái proof này chơi
không lại bảo ptc ko bằng captcha
he

- - - Updated - - -

đây là chơi ptc 2.5 năm đây
cho xem thế nào là ptc nhé mình cũng gà thôi
các bạn a

- Để nói chính sát thời gian để kiếm 5$ làm sao đc còn phụ thuộc vào tốc độ của thớt + rate từng khung giờ + tình hình load nữa
- Nếu thớt kiếm tiền từ 2h sáng thì thời gian đạt được 5$ sẽ nhanh hơn thì thời gian đó các dự án đều có rate cao. lúc đầu có thể sẽ đánh rất lâu để đạt -dc nhưng sau 1 thời gian spd bác tăng lên thì thời gian sẽ càng ngày càng ngắn.
- nếu vừa tham gia mmo ko có vốn thì tốt nhất là tham gia capt 1 thời gian - nhìu người nói captcha vừa mất thời gian vừa mỗi mắt nhưng thực tế nó lại là nguồn thu nhập chính của rất nhìu người.
- Mình tư vấn thớt thế thôi - mọi thứ vẫn phụ thuộc vào thớt thôi - chúc thớt kím thật nhìu $ :binhsua57:

he

- - - Updated - - -

các bạn a

mất 2.5 năm để dc cái proof thế hả
bác đi hỏi dân capt tốn thời gian bao lâu để dc cái proof như thế gòi hảy so sánh ptc với capt

Last edited by a moderator:
thì 2.5 năm thì đâu phải lúc nào cũng làm đâu
còn làm việc khác còn đi chơi nữa chứ
lúc đầu bị cam nhiều cũng chán muốn bỏ lắm ý tưởng gì
cap cạp đên bao giờ được bằng thế này
trong khi bạn chiến ptc tích gop tuyển ref thì cũng nhanh thôi
chiến còn có cơ hội

he

- - - Updated - - -

các bạn a

cái proof 2.5 năm của bác nếu để các pro capt thì chắc chỉ mất khoảng 2.5 tháng;)), còn có những cao nhân khác pro hơn nhưng họ ít xuất hiện thôi

chiến ptc cò có thể lâu dài và tùy thuộc vào may mắn bạn có thể lên nhanh
còn cap cap thì muôn đời bạn vẫn chỉ như vây
chơi ptc tuyển được ref sau mỗi ngày ngủ dậy thấy tiền tăng còn cap cap thì làm được bao nhiêu ăn bao đấy thôi
cẩn thận lúc gần đủ min pay checkout mấy lần còn bị ban nick nữa ý chứ
vì capcha 1 số cái khó nhìn là nhầm mà nhầm là checkout khả nằng ban nik 80%

chơi ptc tuyển được ref sau mỗi ngày ngủ dậy thấy tiền tăng còn cap cap thì làm được bao nhiêu ăn bao đấy thôi
tỉnh dậy đi bạn;)), capt mà nó ko dính bão thì ko có chuyện như bạn nói đâu. Ptc của bạn ngủ dậy tiền tăng là bao nhiêu, thời nào rồi mà còn há miệng chờ xung. Cứ cho là bạn đúng đi thì 1 phép so sánh đơn giản, capt ngồi làm bao nhiêu được bao nhiêu cũng chỉ bằng bạn nằm ngủ 2.5nam để thấy tiền tăng bằng 2.5 tháng các pro ngồi caspt;))

thì 2.5 năm thì đâu phải lúc nào cũng làm đâu
còn làm việc khác còn đi chơi nữa chứ
lúc đầu bị cam nhiều cũng chán muốn bỏ lắm ý tưởng gì
cap cạp đên bao giờ được bằng thế này
trong khi bạn chiến ptc tích gop tuyển ref thì cũng nhanh thôi
chiến còn có cơ hội
Xin lỗi bác nhé....Đã là mmo thì đừng so sánh cái cạp vs ptc hay gì gì hết....
vào mmo mục tiêu chính của các bác có phải là làm ra tiền k ???
để làm ra tiền thì phải chọn cái phù hợp vs bản thân và hoàn cảnh thôi..
cái chính ở đây là phải kiên trì, siêng năng, chăm chỉ..????? nếu k có mấy cái đó thì có ai dám bảo đảm mình kiếm tiền ngon k??
bác bỏ ra 2.5 năm để được nhiêu đó..thì đó là thành quả của bác khi chơi ptc...và bác nghĩ như thế là cao ???
nhưng bác có biết rằng....đâu phải ai cũng bỏ time được ra như bác để ngâm cứu và tìm hiểu ?? Bác thấy nó hợp với bác nhưng chắc gì đã hợp với người khác đâu bác....
Cho e hỏi là bác show cái proof...tiền nhiều thì nhiều đấy...nhưng tổng nhiêu đó bác kiếm trong bao lâu ??? ... 2 tuần hay 1 ngày...hay là 2 3 tháng ???
Những pro cạp lâu năm thì bao nhiêu đó bác show k thấm thía với họ đâu.
Và mình xin nói với chủ pic rằng...bạn muốn kiếm tiền...thì trước hết phải chịu khó học hỏi, siêng năg và kiên nhẫn...chứ trên mmo có rất nhiều cách để kiếm 5$/ngày...nhưng liệu bạn có đủ gan để làm hay k thôi và có đủ sự kiên nhẫn để đợi đến lúc có tiền hay k

@^ : 2 năm 6 tháng dc 670$ đó hả , nhiều quá , quá là nhiều luôn ah :)) chỉ làm đêm ngày đọc tiểu thuyết ko dưới .../day ( thôi ko nói vì nói là khoe khoang )

nghề nào có thể kiếm dc tiền từ nó ta đều trân trọng , ai mạnh lĩnh vực nào họ tự biết chọn , như ta ptc ko tới 2$/day chả lẽ h rảnh đi bêu rếu ta :>

thấy mấy bác chém gió thì chém luôn thôi

cũng không tự hào gì tuy cái proof đó cũng là thành quả tranh thủ của mình
thì tùy mọi người thôi
có ai pảo sao
việc gì mà phải chém mạnh thế
mình thấy chơi cái nghề ngày pp của mình như thế đâu phải ai cũng làm đc mình nói thật
1 tay gây dựng cơ đồ như thế thì cũng là tốt rồi
cap cap đến bao giờ được thế

tại gì trong đầu bác lúc nào cũng nghĩ đến checkout là bị band nên bác mới nói thế thôi...band cũng do hên xui bác àk...đâu phải checkout là band ( trừ cái thời bão của cạpt ra thì khả năng k cao là mấy)..
còn bác nói cạp muôn đời bạn vẫn chỉ như vậy là sai !!
-Bác nên nhớ rằng cạp hay ptu, ptc...v.v....chỉ là hình thức kiếm tiền thôi...nếu bác muốn sống k cần ganh đua với ai thì cứ cạp...nhưng bác nói câu trên là bác đang muốn làm giàu rồi...và làm giàu thì nhiều cách...bác dám khẳng định rằng bác chơi ptc thì có thể kiếm tiền ngon k ???...nếu k kết hợp các hình thức kiếm tiền lại với nhau thì có ai dám chắc mình kiếm được nhiều tiền chỉ = 1 hình thức kiếm tiền k??
- Để kiếm tiền ngon thì tất nhiên phải kết hợp nhiều cái rồi . Và cái để kiếm vốn nhanh của 1 new là cạp thôi bác àk...bác dám bảo 1 new khi vào ptc sẽ kiếm đc vốn mạnh hơn cạpt k..nếu dám thì e sẽ theo ref cho bác :binhsua11:

thì mình cũng bảo sao đâu
thì tuy chọn mỗi người mà
làm gì cugnx phải kiên chì và cố gắng thôi
làm gì cũng khó cả

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,145
173,233