Các bạn đã bước vào mmo như thế nào và đã làm những gì để thành công?

ta đây 2 năm chưa kiếm dc gói xôi huống chi là tô cháo

Upvote 0
nếu mún bắt đầu, thì cạp là tốt nhất, sau 2 năm, sẽ có đc 1 ít vốn, nếu làm việc đàng hoàng
còn nếu bắt đầu = PTC mà ko vốn, chỉ làm ref thì 2 năm ko có gì là đúng rồi

Upvote 0
ta 1 năm , chả có gì ngoài cái kiến thức hạn hẹp . eo ơi chỉ được lên trình chém gió

Upvote 0
Nếu mà thật sự là bạn không kiếm được gì từ MMO vậy thì do bạn không dám lăn xả kiếm tiền.
Đây là do sức ép tâm lí. Mình nghĩ newbie hiện bị một sức ép lớn, đó là sợ làm rồi bị scam hoặc làm mà công toi, mất công vô ích hay mất cả chì lẫn chài.
Đó là một điều không đáng trách.
Nhưng, phải có những thứ ấy thì mới lớn mạnh hơn được.

Phải có hạt trồng thì mới ra cây, dù là cây "cam" thì bạn vẫn có được một thành quả, đó chính là kinh nghiệm trồng cam ấy, loại hạt ấy là hạt cam, lần sau thấy thì né ra, không gieo nó, rồi sau này thấy hạt tuơng tự, hạt có mùi đó, thì nó là mùi cam, lại tiếp tục né cái tuơng tự ấy.
Ví dụ cụ thể nhé: trang A có plan HYIP 200% sau 1 ngày, quá ngon, bạn deposit 1$ vào, 1$ đầu đời ấy, rồi bị scam, lần sau thấy cái site tuơng tự, HYIP plan 180% 1 ngày, thì nó tuơng tự, có mùi, thế là cũng nên né ra nốt.

Nói hơi triết lí một tí nhưng thật là mình thấy vậy, các bạn đừng ném đá mình nhe.
Mình không có con đường cho bạn, hi vọng là bạn sẽ gặp một người tốt hơn mình giúp đỡ cho bạn nhé :D

Upvote 0
new job

Nếu mà thật sự là bạn không kiếm được gì từ MMO vậy thì do bạn không dám lăn xả kiếm tiền.
Đây là do sức ép tâm lí. Mình nghĩ newbie hiện bị một sức ép lớn, đó là sợ làm rồi bị scam hoặc làm mà công toi, mất công vô ích hay mất cả chì lẫn chài.
Đó là một điều không đáng trách.
Nhưng, phải có những thứ ấy thì mới lớn mạnh hơn được.

Phải có hạt trồng thì mới ra cây, dù là cây "cam" thì bạn vẫn có được một thành quả, đó chính là kinh nghiệm trồng cam ấy, loại hạt ấy là hạt cam, lần sau thấy thì né ra, không gieo nó, rồi sau này thấy hạt tuơng tự, hạt có mùi đó, thì nó là mùi cam, lại tiếp tục né cái tuơng tự ấy.
Ví dụ cụ thể nhé: trang A có plan HYIP 200% sau 1 ngày, quá ngon, bạn deposit 1$ vào, 1$ đầu đời ấy, rồi bị scam, lần sau thấy cái site tuơng tự, HYIP plan 180% 1 ngày, thì nó tuơng tự, có mùi, thế là cũng nên né ra nốt.

Nói hơi triết lí một tí nhưng thật là mình thấy vậy, các bạn đừng ném đá mình nhe.
Mình không có con đường cho bạn, hi vọng là bạn sẽ gặp một người tốt hơn mình giúp đỡ cho bạn nhé :D
ban dang lam cai gi the? cho minh theo duoc ko?
lam offers nay chan oi

Upvote 0
Upvote 0
PTC + CAPTCHA + OFFER . NÓ có liên quan cái *** gì đâu mà phải làm cái này trước cái kia sau . Giàu thì làm cái khó, nghèo thì làm cái dể . Nghèo mà lựa cái khó thì chưa kiếm dc tiền đả đói chết

Upvote 0

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week