Các bạn đã bước vào mmo như thế nào và đã làm những gì để thành công?

mình vào mmo đc lâu rồi xong bỏ giờ lại mới tập chơi hyip đc vài tháng, trung bình 2 ngày được một quả cam nên chả kiếm đc xu nào mà toàn mất:binhsua15:

Upvote 0
thành công bạn có thể hiểu nôm na là sống nhờ vào ref...
bất kể các linh vực: captcha,ptc,off,hyp..v..vv...hãy là người đi tiên phong...
còn solo ư ? không vốn...chả tiền điện + tiền mạng + với vài cốc cà phê là may mắn lắm rồi.
còn chửa kể đến hại mắt,ảnh hưởng cột sống,ngồi nhìu lại mắc thêm bệnh trĩ nữa...

Upvote 0
Mình vừa vào mmo được 2 tháng, bỏ 200$ chơi luôn inves nói chung là chưa thấy lãi đâu cả. Muốn bỏ vốn để học offer mà ko có ai dạy.:m174::m174:

Upvote 0
vào nghề bằng captcha, ngay thời pix khủng hoảng. bắt đầu từ captcha , mới vào cũng run lắm chứ. phải google captcha là gì, gõ ntn, pay ra sao, cái gì là LR với WMZ, rồi có LR rồi thì làm gì... ban đầu chả có tool, ngồi gõ kolo cho đủ pay để mua soft của XD về bắt đầu chiến pix. vài tháng sau khi đã luyện dc 10 ngón + speed tầm 25 thì thấy mệt mỏi với việc gõ gõ thì seosprint ra đời. chuyển sang em nó luôn, khá khẩm hơn capt mà ko phải căng mắt ra gõ mỏi tay :). nhưng rồi càng ngày càng chặn VN... mệt, sang offer xem. giờ thì đang đói với offer nhưng vẫn cứ lao đầu vào và tự tin hơn hồi đó rất nhiều khi có 6LR đi giao dịch auto ở transfer.vn mà còn run tay:).

new mem thì phải cố thôi. từ từ trồng cây rồi sẽ có ngày được hái quả :)

Upvote 0
mình bắt đầu với capcha kolo, 1 tuần được 5s, nhưng khi đã quen tay rồi nên giờ chuyển sang protyers, 1 tuần cũng được chút đỉnh, và giờ đang tập chơi invest, nói chung là chưa đi tới đâu cả.

Upvote 0
Có 1 câu cho bạn và tất cả các bạn khác có cùng câu hỏi:

Học đi đôi với hành

Tớ bắt đầu và đi lên bằng PTC đấy, có ai tin không ^^

Upvote 0
Có 1 câu cho bạn và tất cả các bạn khác có cùng câu hỏi:

Học đi đôi với hành

Tớ bắt đầu và đi lên bằng PTC đấy, có ai tin không ^^
Em cũng như bác hj chơi từ hồi thằng Neobux vẫn rất ngon.hj
Bây giờ thất bại ê chề,đang bán đồ mua mì ăn nè :D

Upvote 0

Announcements