Các bạn định hướng giúp :(

Gĩa gái đó mấy huynh ơi hôm bữa nói chuyện rồi nhờ làm giúp cái intro phải hok nà! Dạo này newibe MMO công nhận thick giả gái nhỉ:p đánh lừa tâm lí FA( đại gia)

E Hiện giờ đang tập tọe với anh trai làm Ytb nhưng thấy làm nhạc :( Thu nhập ít với lại không có kinh nghiệm gì cả :(
Xuất ngày thấy ăn gậy nữa chứ :( em muốn thay đổi nhưng chưa định hướng được :( khổ cái em cũng không có mấy thứ như Vps oàn up chay lên ytb thoai à :( với lại reup nữa chứ :3
Giờ muốn tìm theo hướng khác không phải nhạc :(
Ngọc ơi mình yêu cậu :p

Cái gì cũng có cái giá của nó :D

E Hiện giờ đang tập tọe với anh trai làm Ytb nhưng thấy làm nhạc :( Thu nhập ít với lại không có kinh nghiệm gì cả :(
Xuất ngày thấy ăn gậy nữa chứ :( em muốn thay đổi nhưng chưa định hướng được :( khổ cái em cũng không có mấy thứ như Vps oàn up chay lên ytb thoai à :( với lại reup nữa chứ :3
Giờ muốn tìm theo hướng khác không phải nhạc :(
Tra xem có game nào mới của US thì làm bài đánh giá + chơi game game đó pt tốt thì cứ làm video về game đó

đang tập với anh trai ....................??
Gào thét .... : Hú hú hú ................................... Girl nè pà con ơi , nhào zô , nhào zô
P/s : troll thớt tí , đừng giận :D

girl có chym đấy cậu, keke

—> mún chơi YTB ngon, thì cứ phải chiến hàng ngon như avatar của mình nè =p~

Em hãy tạo scandal rồi up lên dạng đánh ghen xé quần áo, nữ sinh hành hung bạn...vv anh đảm bảo hót hòn họt :D

vì mấy $ mà khổ thế á, tốn tiền thuê bọn đóng thế + thuê đạo diễn, quay phim lắm cau :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,488
173,662
Latest member
bontamcaocap

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week