Report Các bạn giúp đỡ mình về Limit Paypal

Reactions
14
MR
0.000
Mình xài paypal và bây giờ bị limit tùm lum. Mình xin hỏi các anh các bạn làm thế nào để gỡ limit, có phải chờ 180 ngày là hết không. Mà mình thấy dòng chữ này cảm thấy lo lắng là nó limit forever ( we've limited your accounts and can no longer offer our services to you.). Bây giờ mình cần dùng paypal cũng hơi gấp, mình có nên ra báo mất thẻ và làm lại thẻ VISA để add tài khoản paypal mới không? Mọi ý kiến mình xin ghi nhận và cảm ơn bằng cả tấm lòng :(
Bây giờ mình reset cookie rồi tạo acc paypal mới vs VISA mới của ngân hàng khác được không...

Last edited:
ko thể gỡ.
chờ 180 ngày cũng chỉ để rút tiền về VN chứ ko dùng acc này dc nữa.
nó nghi bạn dùng nhiều tài khoản đấy.
về thẻ visa thì bạn làm thẻ khác. báo mất thẻ làm lại thẻ cũ cũng ko dùng dc

Mình xài paypal và bây giờ bị limit tùm lum. Mình xin hỏi các anh các bạn làm thế nào để gỡ limit, có phải chờ 180 ngày là hết không. Mà mình thấy dòng chữ này cảm thấy lo lắng là nó limit forever ( we've limited your accounts and can no longer offer our services to you.). Bây giờ mình cần dùng paypal cũng hơi gấp, mình có nên ra báo mất thẻ và làm lại thẻ VISA để add tài khoản paypal mới không? Mọi ý kiến mình xin ghi nhận và cảm ơn bằng cả tấm lòng :(

Acc này ko gỡ đc
Chỉ rút đc tiền thôi cậu
http://mmo4me.com/threads/dich-vu-withdraw-pp-us-vn-limit.208042/

mình lúc đầu nhận 25 euro đổi ra là 33$ xong rồi mình chuyển cho tài khoản paypal( bán ấy), rồi cái nó limit lun dù mình đưa bằng chứng quá trời mà nó ko chịu thế là xong. Vậy h mình làm thẻ VISA ngân hàng mới à, thẻ VISA đó là của ACB

Trình độ tiếng Anh lôm côm của mình thì hiểu là do bạn dùng nhiều acc PayPal và bị nó phát hiện.

Hình như đang trong giao đoạn quét . Dính auto thì toàn 180day thẳng tiến :rolleyes:

mình lúc đầu nhận 25 euro đổi ra là 33$ xong rồi mình chuyển cho tài khoản paypal( bán ấy), rồi cái nó limit lun dù mình đưa bằng chứng quá trời mà nó ko chịu thế là xong. Vậy h mình làm thẻ VISA ngân hàng mới à, thẻ VISA đó là của ACB
Nhận tiền từ nguồn nào? Phải giải thích rõ tránh nghi vấn rửa tiền

PP cấm bán tiền phòng tránh rửa tiền (để bị phát hiện là toi) chỉ có rút về thì an toàn thôi

Rút về ngân hàng như VCB cũng có khi VCB nó hỏi nguồn tiền ở đâu ra để điều tra rửa tiền

Ngân hàng nhà nước quy định rất chặt chẽ chuyện nhận / gởi tiền từ nước ngoài.

Nhận tiền từ nguồn nào? Phải giải thích rõ tránh nghi vấn rửa tiền

PP cấm bán tiền phòng tránh rửa tiền (để bị phát hiện là toi) chỉ có rút về thì an toàn thôi

Rút về ngân hàng như VCB cũng có khi VCB nó hỏi nguồn tiền ở đâu ra để điều tra rửa tiền

Ngân hàng nhà nước quy định rất chặt chẽ chuyện nhận / gởi tiền từ nước ngoài.
bác cho hỏi rút tiền êề VCB tầm bao nhiêu để an toàn và không bị hold ? khong biet 1 lan 600$ có bị hold ko bác ?

không có cách không dính limit nhé dangkhoa pro :eek::eek::eek:

có lẽ dangkhoa pro không có duyên với ACB đổi ngân hàng khác đi & quan trọng khi bị limit đừng tự tin gỡ mà hãy lên đây tìm thầy - bà hay ý kiến - ý cò về kinh nghiệm gỡ rồi hãy thực hiện nhé :rolleyes::rolleyes::rolleyes:

còn dangkhoa pro thích mê tín hay phong thuỷ thì: đổi nhà mạng, cài win mới (tốt nhất mua mẹ cái lap mới cho chắc) :confused::confused::confused: (vì xem ra cách mà dangkhoa pro nhắc đến là: reset cookie không hữu dụng cho lắm) :D:D:D

Announcements

Forum statistics

Threads
421,067
173,146
Latest member
tranbaolong

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back