Các Bạn Mua Hàng Của Kai Vào Báo Danh Nào !!!

Status
Not open for further replies.
Sự thật về UG là đây sao

Ship về được VN là an toàn mẹ rồi, mang bán nguyên seal lời khối tiền

Ai rảnh đâu mà bán rẻ

1 bài học về việc ham đồ rẻ

người ta bảo: "không khôn" thì chết!
thật sự gửi lời cám ơn chú MagicKaitoKid. chú đã làm rất nhiều người sáng mắt ra.
topic cảnh báo, report thì bị delete vì lý do ko nằm trong box report, mà lẽ thường, vấn đề nhạy cảm và nghiêm trọng thế đáng lẽ phải được move ngay sang box report. thế mới gọi là giúp mem.
A=B và B=C, nhưng 1 số người vẫn cố tình không hiểu là A phải = C. ai ko hiểu thì nhờ bạn conglyletieng giải thích cho nhé.
hiazzzzz, ko hiểu sao vụ scam này lại làm tôi hả dạ thế ko biết.
một lần nữa cám ơn chú MagicKaitokid!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

Có 2 khả năng dẫn đến việc làm như thế của Admin và Mod:
1. Tiếp tay cho scam
2. Ngu
Khả năng 2 thấy hợp lí hơn =))
Khổ bác conglylentieng làm ơn mắc oán.

Mấy bác ham quá chi làm mờ con mắt

UG chỉ ship cho drop (người nhận hàng) bên US. Giá từ 25->50% giá trị mặt hàng. Còn chuyện Drop ship về vn với thuế sao thì người mua chịu. Không có cái gì gọi là rẻ đâu. Rẻ thì nó ăn hết rồi còn đâu nữa mà nhả cục thịt cho các bác. Cục xương gặm ko ra thì có :binhsua15::binhsua15:

nghĩ tủi thân cho bạn conglylentieng + longhomon quá, cảnh báo mà đc tặng lại cả đống gạch :binhsua04:

mọi người nên tự nghĩ là, nó đã chuyển đc hàng về VN, thì sao nó lại chịu bán giá rẻ mà không rao bán giá nguyên seal? :binhsua10:

Chắc giống câu chuyện chú bé hay giả vờ có sói dọa mọi người tới khi có "sói" thật thì ko ai tin:binhsua10:

Ta không phải UG giề đâu nhưng mờ thời điểm này chẳng có thằng nào dám ship đồ electronic về VN đâu, drop nó còn sợ nữa huống chi là chơi bài gửi nhầm về Singapor với địa chỉ VN rồi thấy bên đó báo sai địa chỉ rồi mới trả về VN. bá đạo gê

Thangquynho đâu nhỉ? Lúc đó thầy del pài của longhomon mà! Mọi việc rành rành ra đó mà BQT cứ làm lơ! hài! =))

Sự thật về UG là đây sao

Ship về được VN là an toàn mẹ rồi, mang bán nguyên seal lời khối tiền

Ai rảnh đâu mà bán rẻ

1 bài học về việc ham đồ rẻ

Đồng ý, bạn nó rất chuẩn.

Thôi thì sự việc đã rồi, bạn nào bị scam cũng do tin người quá, đây cũng là bài học cho mọi người trên forum.
Trước mình bị vài lần scam khi cho người khác vay tiền mà không trả, tự trách mình thôi chứ không thể trách ai được.

Mấy bác ham quá chi làm mờ con mắt

UG chỉ ship cho drop (người nhận hàng) bên US. Giá từ 25->50% giá trị mặt hàng. Còn chuyện Drop ship về vn với thuế sao thì người mua chịu. Không có cái gì gọi là rẻ đâu. Rẻ thì nó ăn hết rồi còn đâu nữa mà nhả cục thịt cho các bác. Cục xương gặm ko ra thì có :binhsua15::binhsua15:

pro là đây :D.........

Phải có những đứa scam thì những đứa ngu mới chết bớt và khôn ra, nói ra ác mồm chứ điều đó là sự thật :))

Trong các bài trước đã bóng gió cảnh báo rồi, đúng là nhà nhà u cờ, người người u cờ, vừa chém gió vừa u cờ, thậm chí vừa gõ captcha vừa u cờ. U cờ dễ làm thế sao :)

người ta bảo: "không khôn" thì chết!
thật sự gửi lời cám ơn chú MagicKaitoKid. chú đã làm rất nhiều người sáng mắt ra.
topic cảnh báo, report thì bị delete vì lý do ko nằm trong box report, mà lẽ thường, vấn đề nhạy cảm và nghiêm trọng thế đáng lẽ phải được move ngay sang box report. thế mới gọi là giúp mem.
A=B và B=C, nhưng 1 số người vẫn cố tình không hiểu là A phải = C. ai ko hiểu thì nhờ bạn conglyletieng giải thích cho nhé.
hiazzzzz, ko hiểu sao vụ scam này lại làm tôi hả dạ thế ko biết.
một lần nữa cám ơn chú MagicKaitokid!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!

một lần nữa cám ơn chú MagicKaitokid!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!!! ! :m121::m121::m121:

thằng Kai chẳng có gì mà tài cả, baoi nhiêu topic vạch tội nó ra, chỉ thấy mấy bạn tin người+ mod chẳng làm gì nó, kiểu ăn nói hống hách, SHIN vào đọc bài xong đi ra thì nói làm gì

Phải có những đứa scam thì những đứa ngu mới chết bớt và khôn ra, nói ra ác mồm chứ điều đó là sự thật :))

ôi đêk. cùng chung ý tưởng :m146::m146::m146:--> phải có kẻ xấu , thì mới có người tốt. có mạnh thì mới có người yếu. có người gian thì mới có người ngay ,có virut thì mới có phần mềm chống virut..... ---> áp dụng cho cuộc sống sinh tồn mà ....... có như thế loài người mới tiến bộ được .. --> cho nên đừng có mà loại bỏ SCAM.....:m145::m145::m145:
SCAM MUÔN NĂM:binhsua79::binhsua79:

Tiền bảo hiểm làm nên tất cả! ! 1 khi chưa ai report scam thì người ko liên quan report scam sẽ chẳng là cái dek gì! :))

Tiền bảo hiểm làm nên tất cả! ! 1 khi chưa ai report scam thì người ko liên quan report scam sẽ chẳng là cái dek gì! :))

đã report đâu. đang đợi 1 tia hy vọng mà. Mai sẽ có topic :binhsua04:

hoá ra nó vẫn chưa ship hàng cho anh em à :(( cứ tưởng hắn vào bán pix thật chứ !! hoá ra là hốt nốt cho đỡ tốn 2tr bảo hiểm

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,059
173,139
Latest member
cameraquansat1

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week