Warning Các bạn nên né mấy cái thành viên chuyên vay lẻ tẻ này ra nha

cái yahoo : nguyenminhvuong12a4 trước sell cho tớ cái app mintcoin làm chầy chật đc 1$. cuối cùng mất 5tr với em ấy. nói đang gấp học phí thương tình send tiền. kêu sẽ rf nếu tớ k làm đc. zậy mà tới h chả tăm tích chi hết. cứ mỗi lần pm kêu rf lại bảo có dịp tớ trả cho:)

xin lỗi bạn, mình pp xác định xài lâu, mình cũng nói với bạn là mình ko add vào làm cái gì cho mất lượt add của mình.
còn bạn cảm thấy thích thì xin, lâu lâu mình cho mấy ông bà ăn xin còn nhiều hơn cho bạn, cái ghét là cái thái độ.
Giống bạn ở cái điều này. Chuyện lớn hay nhỏ cũng từ hai chữ này mà ra. Làm ăn đàng hoàng mình sẵn sàng cho thiếu vài tuần theo như cam kết. Còn scam của mình 50k, thì mình vẫn phí tí time report và vẫn quan trọng ở hai chữ THÁI ĐỘ :), chứ không phải chấp nhặt tiền nào cũng là tiền thôi ....!
Tiền thì mất rồi nhưng cái cảm giác scamer coi mình như một con lừa thì ko sao chấp nhận được :oops:

đừng buồn, rồi bạn sẽ quen dần và sẽ có kinh nghiệm thực tế để sàng lọc ra những ai đáng giao dịch, qua lại, làm việc, học tập, giúp đỡ...
Cậu còn trẻ, manh động như thế là OK. Đúng là tuổi trẻ đầy nhiệt huyết. Mình năm nay cũng đã ngoài ............. 20 rồi, cảm thấy mình già và cô đơn hẳn ra chú ạ.

đừng buồn, rồi bạn sẽ quen dần và sẽ có kinh nghiệm thực tế để sàng lọc ra những ai đáng giao dịch, qua lại, làm việc, học tập, giúp đỡ...
Cậu còn trẻ, manh động như thế là OK. Đúng là tuổi trẻ đầy nhiệt huyết. Mình năm nay cũng đã ngoài ............. 20 rồi, cảm thấy mình già và cô đơn hẳn ra chú ạ.
Có 1001 lý do để vay mượn, mình cũng đã bị nhiều có vay ko có trả. Đúng như bạn nói nên sàng lọc ra những ai đáng giao dich, giúp đỡ...

Ngoài 20 mah già và cô đơn gì ác vậy chú:D

bạn hakidevuong hình như là ignore mình rồi sao k thấy post c ấy nhỉ? Nếu mà là bạn nguyenminhvuong thì nợ mình 200k tiền gmail unver mua đi bán lại mình chả dùng được cái nào. Nói refund xong im luôn 2 tháng r chán chả thèm đòi.

umh.thế mà có con cho scam 1$ con sủa thích sủa cứ sủa ..chứ 20k ..thích lát sen 6h sen ...lát úp food .éo dây dưa mấy con này tốn time
Cảnh cáo các bạn không được dùng lời lẽ tục tĩu trong box scam nhé ! Nếu để mình nhìn thấy lần nữa sẽ tặng bạn vài poin đấy !

Có một bạn nợ mình 10k từ trước tết đến giờ chưa thấy trả, cũng chả muốn đòi :D
Hôm qua lên Yahoo thấy bạn ấy đăng status bán tận vài nghìn Z lolz

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,469
173,647
Latest member
Sahil786

Most viewed of week

Most discussed of week