Spotlight Các bạn nghĩ sao về các newbie trong box này

=.= E lập cái acc này được 2 năm rồi đấy, thế mà mò mẫm mãi đã kiếm đc đồng nào từ OFF đâu, ban đầu chơi PTC ngày k đc nổi 0.1$, cạp thì được mấy tháng xong đi khám mắt nó lên 7 độ, bỏ gấp, offer hỏi k ai giúp, tự làm nó k lead, khổ sở mãi cũng bỏ, exchange nho nhỏ thì mụ PayPal cho ăn mít vài phát là nghỉ luôn. Giờ cứ tiếp tục lượn lờ như ma xó trong cái 4rum này, nhìn các pro show proof mà thèm....:(
ccmnr!toan scam thoi

Mình cũng đang làm Ma Xó, thấy mấy bác off show proof khủng mà thèm quá

các bác than thở dữ quá . Tớ thì tớ không phải Pro nhưng tớ có thể chia sẽ voiwsbacs nào thực sự muốn hieur offer . Offer thực sự không thể học vẹt đâu . bác nào cần hướng đi , cần tư vấn thì cứ Pm tớ , 1 ly cafe tại HCM và mình cùng đàm đạo . Tớ ở Gò vấp , cậu nào muốn lắng nghe tớ chia sẽ thì inbox rồi set cái hẹn là xong

Hình như lâu lắm mới thấy bác này, k ở HCM rồi chứ k cũng xin cái hẹn :D

Đọc 1 lần rồi chưa hiểu, đêm nay rảnh rảnh ngồi đọc lại 1 lần nữa thì thấy vui vui, vì vẫn chưa hiểu :oops:

biết froum này cũng mấy năm rồi, mà toàn cắm đầu vào cạp để thằng pix nó bóc lột mà vẫn ko dứt được ra.
muốn tìm hiểu 1 cái gì đó, nhưng rồi chẳng biết hỏi ai, hỏi thì ko ai trả lời, hoặc rất chung chung.
thế là mò mẫm đi, rồi mò mẫm lại quanh cái froum mà chẳng biết nên đi hướng nào cho tốt.
Mình mong pro nào giúp đỡ mình về offer mình sẽ hậu tạ bằng vmz hoặc hiện vật.
Mong pro nào đi qua mà cảm thấy giúp đỡ được mình thì pm yh: trungkien_2008.thanks

new có thể mãi new,cũng có thể pro trong 1 vài tháng,thế mới thấy xã hội có đứa đi audi nhưng có thằng vẫn xe đạp " a e mình đi dạo xe đạp của a nhé e yêu"

Mình newbie android đây:(, cần tìm sư phụ khủng hướng dẫn chiến bên mảng này, hợp tác lâu dài đôi bên cùng có lợi :D Yh: offers6789

1 năm trước học 11 làm chủ G cũng kiếm được tháng 2~5 củ, hên thì 10 củ. Qua 12 bị bố mẹ cắt mạng tập trung cho việc học hành. Bây h quay lại mất hết quan hệ, không có vốn, không có socks, cũng chả biết tình hình lead thế nào? Cách làm từng con ra sao? Mấy tháng nay lướt vào lướt ra forum như ma xó. Bây h sinh viên nghèo mong bác nào cấp socks cho làm cũng thỏa mãn rồi. :(

có 1 thứ chơi hơi tốn sức nhưng sướng, ai cần thì pm mình, mình sẽ hướng dẫn tận tình.
p/s: chơi cái này hơi nguy hiểm tí nhé.

có 1 thứ chơi hơi tốn sức nhưng sướng, ai cần thì pm mình, mình sẽ hướng dẫn tận tình.
p/s: chơi cái này hơi nguy hiểm tí nhé.
Nhớ mặc áo mưa em nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week