Spotlight Các bạn thấy MP6 như thế nào ?

Cái thằng Jay này nó cứ develop cái đéy gì không biết. Cần mỗi cái Edit post hàng loạt cho một thead thì nó không làm. Cái này mà có đảm bảo anh em chơi mega hết chứ không spam vô vọng thế này. Vấn đề tạp post thì chuối cả nải. Luôn luôn phải tạo bằng auto.bat rồi add vào thôi chứ quay ra quay vào đó với vài trăm post chắc cũng rã tay mouse.

Tớ đã có 1 topic về cái edit mega thread rồi đó. Anh em vào ném đá bỏ mẹ nó đi để nó nhanh add feature.

Cái thằng Jay này nó cứ develop cái đéy gì không biết. Cần mỗi cái Edit post hàng loạt cho một thead thì nó không làm. Cái này mà có đảm bảo anh em chơi mega hết chứ không spam vô vọng thế này. Vấn đề tạp post thì chuối cả nải. Luôn luôn phải tạo bằng auto.bat rồi add vào thôi chứ quay ra quay vào đó với vài trăm post chắc cũng rã tay mouse.

Tớ đã có 1 topic về cái edit mega thread rồi đó. Anh em vào ném đá bỏ mẹ nó đi để nó nhanh add feature.
muốn lắm mà nó dell cho vào mẹ pố nhà nó

ko biết bác jay add cái import txt vào làm gì thế trời, thà đừng add còn hơn, add kiểu load bài như mp5 load mpsp file ấy chứ, chán

MP6 đáng thất vọng hơn cả MP5, ko những ko có chức năng gì hữu dụng mà còn đắt và khó sử dụng hơn

mỗi cái đều có ưu- nhược riêng của nó. Mình thấy MT-BLEND post collection rất tốt đã add thử 60 forum và post dc khoảng 1 tuần rồi. có 1 vấn đề là add new replay hơi cực do phải add tay chứ không còn là dạng mpsp như xưa (ko leech và auto bằng tool dc). cái này đúng nghĩa dành cho uploader thật sự vì có thể theo dõi và reupload link die. không dành cho các spammer. cũng hay đấy chứ. spammer nhiều quá bị ng ta tẩy chay. các bạn nên suy nghĩ lại hướng chơi PTU đi ( chỉ là ý kiến hèn mọn mong các bạn chém nhẹ tay)

ngày 8 hoặc 9 tháng 8 này, bac Jay se cho ra phiên bản 6.0011. Hy vọng những thắc mắc của các pác sẽ được fix.

mình khởi động mpblend thì bị như thế này
làm sao để tìm ra cái area bị lỗi nhỉ , mà lỗi là thế nào
index.php

mới mua lại xài cũng nản thật,quản lý rất lằng nhằng,sau 1 hồi tìm hiểu thì đã biết dc cách add post và reply hàng trăm bài các forum cùng lúc :D đem lên VPS treo luôn ko sợ die như Thema.
chuẩn, ko sợ die như Thema vì Jay nó tử tế ko như thằng kia nó chơi đểu anh em mình :)

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,476
173,652
Latest member
hipro

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week