Các bạn thi đại học như thế nào?

Gần thi ai chẳng run bạn, hồi đó mình cày từ sáng đến đêm ngồi giải BT Toán Lý Hóa cũng qua hết thời gian rồi, ko tập trung cày đi đến lúc gần thi lại ước gì có thêm thời gian để cày

Cảm giác giải được bài này tới bài khác phấn khích lắm bạn, đến lúc vào thi đúng tự tin, và kết quả là sau những năm tháng học xong DH cũng chẳng để làm gì

Vậy mà ai cũng ham vào ĐH

ôi đệt quá phũ cho đội bán mũ , mà cũng chuẩn như lê duẩn luôn
Chuẩn bị ra trường mà đếch biết là 4 năm vừa rồi mình học cái đệch gì và sẽ áp dụng được cái gì sau khi ra trường

Ôiiiiiiiiiiii Đại Học

jo ko đỗ thì xác định đi nghĩa vụ đi nhé , jo tuyển gắt hơn rồi đóa :) . Còn học đại học xong để làm j thì bạn đã xin việc đúng vào ngành bạn học để làm chưa mà kêu ko áp dụng đc cái j . Học xong thì đúng là ko biết áp dụng đc j , đi làm rồi mới vỡ ra nhé . bên cạnh học đại học bạn học nhiều kĩ năng khác chứ ko đơn giản như phổ thông toàn lý thuyết suông , tất nhiên mức độ bạn học thêm j đc từ cuộc sống sinh viên phụ thuộc vào bạn . 1 ông suốt ngày Pes vs dota thì khác vs ông đi làm thêm hay tham gia hoạt động ngoại khóa nhé .

đọc mấy comment của mấy bác mà cười đã :))....iêm 93 đang sv năm nhất ms thi lại 1 năm đh đây :D ......... ns chung là tâm lí thoải mái ngày không cần học nhiều mà đã ngồi vào học là phải tập trung giải bài tập cho có năng suất => ~ 15đ :binhsua155: thế à lọt điểm sàn rồi :))

cũng đang chuẩn bị thi năm nay!!
sáng chà đá trưa về cơm, chiều làm giấc dậy đá bóng!! tối về tắm rửa cày ít Garena xong là lên giường!!
Tính mình nước đến chân nhảy vẫn kịp :binhsua163:

Vẫn tối ngày pót ảnh HÓT bỏng mắt được cơ mà =))

mấy bác cứ chém thế tội em nó..............HIHI chỗ mấy bác thiếu gái thứ kiến trúc em thì đầy.hot girl là nhiều.hôm nào vào trường em chơi sẽ thấy

Hồi đó trong cái giai đoạn này rất chi là nhác học. Toàn ăn rồi là đi chơi :)
Nên giờ mới ngồi chơi MMO, tương lai sẽ thấy đê ....! Muốn học ĐH thì có nhiều con đường, làm hết sức mình, không học đh thì học cđ, không được thì tc ... đừng cứ nói đh mới được. Vì nếu bạn không đủ sức học đh thì có học cũng đâu ra trường ?

mmo là đủ tiền tiêu rồi, cần gì thi đại học mấy em, có vào đại học cũng chơi mmo, ra trường rồi cũng mmo luôn, để tiền đại học mà chơi mmo đi :)

............>>> Trường học chỉ đào tạo ra những người làm việc giỏi chứ ko đào tạo ra những người giàu<<<<<<..................
Sai rồi .............................................. 99.9% những người giàu điều ít nhất có một bằng ĐH bạn à !

Theo mình nghỉ bạn nói "Giàu" ở đây chỉ là đủ ăn sống dư giả thui chứ còn nói giàu thành triệu phú tỷ phú thì ít.
Dư giã thì thiếu gì người.ai mà có công chuyện làm ngon thì quá tốt.còn ai mà làm lèo tèo thì củng đủ ăn,đừng trông mong ở cái điều may mắn.hãy tự lực làm nên.

có nền tảng rồi ko học thi cũng đậu.khong có nền tảng luyện trăm năm thi cũng ko đậu
Làm mmo đi mau giàu ko pải xem sắc mật của mấy thằng được gọi là sếp

Announcements

Forum statistics

Threads
421,055
173,135
Latest member
nguoivedem

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week