Spotlight Các bạn thường dùng Tool gì để làm các offer Download

Mình cho nó cài trực tiếp lên máy. Nhưng trúng được có lần đầu à. Giờ chẳng trúng được con nào nữa. Máy nặng lắm, bấm vào icon firefox hơn 1p sau chương trình nó mới chạy ra :binhsua10:

chắc mình phải dùng VMware thôi. Mình đã dùng thử Sandboxie nhưng khi check ip thì nó vẫn báo là ip VN :(
cho proxyfer fake toàn máy hoặc ff và sandbox.... những cái nào liên quan tới offer thì chọn thui
hix hix, mà sao cho cái sandbox chạy độc lập dc vậy

:binhsua01: cái này đơn giản
vậy cho mình hỏi, có cài dc sandbox chạy độc lộc trong lúc download và cài đặt, nhưng khi nó bật trang ff ấy, thì nó vẫn dc fake IP ko cậu???

sao mình làm sanbox vẫn ok ta :binhsua03: fake ip soft vào sanbox down lead ác :binhsua15:

vậy cho mình hỏi, có cài dc sandbox chạy độc lộc trong lúc download và cài đặt, nhưng khi nó bật trang ff ấy, thì nó vẫn dc fake IP ko cậu???

cài thế nào chả được nhưng fake là fake hẳn từ khi click download chứ chả nhẽ download rồi cài xong bằng ip việt sau đó để nó bật firefox xác nhận bằng ip us á:binhsua16:

cài thế nào chả được nhưng fake là fake hẳn từ khi click download chứ chả nhẽ download rồi cài xong bằng ip việt sau đó để nó bật firefox xác nhận bằng ip us á:binhsua16:

click down thì ip fake. sau đó tắt fake để nó down bằng ip việt cho nhanh :m131: down xong thì nhanh nhanh mở lại fake ip :m131: ->> ngon

Fake Ip máy thật okie, vào sanbox xem vẫn IP việt, mặc dù đã add proxyfer vào sandbox..! Nói chung off down load thì máy ảo là ổn nhất..làm 5 con là reset rồi làm tiếp

quen làm cái nào thì cái đấy là ngon hơn nhưng với loại off buộc phải bắt reset trình duyệt thì khi làm bằng sanboxie sẽ thấy nó hay thế nào :binhsua07:

- - - Updated - - -

click down thì ip fake. sau đó tắt fake để nó down bằng ip việt cho nhanh :m131: down xong thì nhanh nhanh mở lại fake ip :m131: ->> ngon

cài thế chả có gì khó nhưng có thể vài hôm net die sạch :binhsua08: việt nam nhanh chóng đi vào blacklist toàn tập:binhsua16:

quen làm cái nào thì cái đấy là ngon hơn nhưng với loại off buộc phải bắt reset trình duyệt thì khi làm bằng sanboxie sẽ thấy nó hay thế nào :binhsua07:

- - - Updated - - -

:binhsua04: ông biết ko bị tắt trình duyệt mà ko chỉ nha :binhsua08:

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,468
173,643
Latest member
quoctrung29

Most viewed of week

Most discussed of week