Ask Các bờ rồ cho e ít thuốc thông lão ạ

Boyth91

Junior
Reactions
4
MR
0.000
Các bác cho e hỏi chút ạ? E chơi GÀ nhưng chưa tham gia NET vậy nếu e reup" video GA" thì có sợ die ko ạ?
Và e reup" video NET" chắc chắn là sẽ die đúng ko các bờ rồ?
Cảm ơn các bác NHIỀU !

Chưa hiểu câu hỏi lắm
Cho dù bạn có join GA hay vào net mà video của bạn ăn gậy thì kênh vẫn die như thường, và nếu video có bản quyền thì vẫn dính bên thứ 3 như thường
Có chăng vào net thì chỉ là cầm cự lâu hơn chút so với GA, tính với trường hợp là die kênh hay gì đó

Mình tính làm mấy bài remix vs cover vs mashup, mà k biết có bị bản quyền k nhỉ?

Chưa hiểu câu hỏi lắm
Cho dù bạn có join GA hay vào net mà video của bạn ăn gậy thì kênh vẫn die như thường, và nếu video có bản quyền thì vẫn dính bên thứ 3 như thường
Có chăng vào net thì chỉ là cầm cự lâu hơn chút so với GA, tính với trường hợp là die kênh hay gì đó
Ý em muốn hỏi là e tải video NET về rồi reup lên thì nguy cơ die cao hay thấp? Vì e chưa tham gia NET
E nghe nói nếu chơi GA thì tải video GA về rồi reup lên thì nguy cơ die kênh thấp hơn reup video NET. Đúng thế ko bác

video ga là video gì, video net là video gì.?
cái gì cũng là video thôi. chỉ có vdeo kiếm dc tiền và video ko kiếm dc
net thì thoáng hơn ga , có video nếu chơi ga ko bật dc kiếm tiền nhưng net thì bật dc
chơi reup thì chơi net. video tự làm thì chơi ga.

Ý em muốn hỏi là e tải video NET về rồi reup lên thì nguy cơ die cao hay thấp? Vì e chưa tham gia NET
E nghe nói nếu chơi GA thì tải video GA về rồi reup lên thì nguy cơ die kênh thấp hơn reup video NET. Đúng thế ko bác
Vậy cái trước tiên là làm sao bạn phân biệt đc video nào là GA, video nào là đã tham gia net ?
Tới thời điểm hiện tại thì chưa ai phân biệt đc, thì làm sao bạn biết đc video nào là của net, video nào là của GA ?

Cho nên câu hỏi của bạn có thể nói là ko có câu trả lời vì ko ai chứng minh đc
Và vấn đề này cũng ko to tát là mấy, vì thiếu gì nguồn để reup ngoài youtube ?

bạn thread này nói mình chẳng hiểu bạn ấy muốn nói gì
có phải ý bạn là thế này ko thread bạn đang chơi gà và bạn muốn lấy những video của kênh bạn đang chơi gà đó làm thêm 1 kênh nữa chơi net đúng ko ?

Vậy cái trước tiên là làm sao bạn phân biệt đc video nào là GA, video nào là đã tham gia net ?
Tới thời điểm hiện tại thì chưa ai phân biệt đc, thì làm sao bạn biết đc video nào là của net, video nào là của GA ?

Cho nên câu hỏi của bạn có thể nói là ko có câu trả lời vì ko ai chứng minh đc
Và vấn đề này cũng ko to tát là mấy, vì thiếu gì nguồn để reup ngoài youtube ?
Phân biệt được mới hỏi các bác chứ?
Mấu chốt ở đây là có thật sự to tát ko bác à,

video ga là video gì, video net là video gì.?
cái gì cũng là video thôi. chỉ có vdeo kiếm dc tiền và video ko kiếm dc
net thì thoáng hơn ga , có video nếu chơi ga ko bật dc kiếm tiền nhưng net thì bật dc
chơi reup thì chơi net. video tự làm thì chơi ga.
dù gì cũng thanks bác góp ý ạ, Goodluck

bạn thread này nói mình chẳng hiểu bạn ấy muốn nói gì
có phải ý bạn là thế này ko thread bạn đang chơi gà và bạn muốn lấy những video của kênh bạn đang chơi gà đó làm thêm 1 kênh nữa chơi net đúng ko ?
ko phải thế bác à

Theo mình thì ko vì ko phải phụ thuộc 100% vào reup mà có thể tự lấy về edit cho ra sản phẩm của mình
tiện e hỏi luôn bác, Net có châm chứa cho mình bên thứ 3 ko bác?
ĐK tham gia NET là trung bình 1 ngày 2k view à bác

Ơ mình up cái video nhạc lên you. Xong nghe bình thường giờ tự nhiên nghe bị đơ nhạc :) chắc bỏ nghề quá

Theo mình thì ko vì ko phải phụ thuộc 100% vào reup mà có thể tự lấy về edit cho ra sản phẩm của mình
E vừa lang thang mạng thấy Sông GA hay hay lên nhảy vào bơi xem sâu hay nông bác à,MONG CÁC BÁC CÓ GÌ NÉM PHAO HỘ E Ạ

bác thread này pro VL phân biệt đc cả acc chơi net và acc chơi gà
Ai bày mình phân biệt với :(

tiện e hỏi luôn bác, Net có châm chứa cho mình bên thứ 3 ko bác?
ĐK tham gia NET là trung bình 1 ngày 2k view à bác
net nó ko cấm bạn nội dung bên thứ 3, vì cái này YTB nó ko banned hay cho sẹo vì nội dung bên thứ 3 bạn ko dùng để KT đc cho bạn mà cho thằng sở hữu thì có gì mà nó xoắn với bạn

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
421,153
173,246
Latest member
caheotvbongda

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week