Help Các cách nạp tiền vào Payoneer

anhnam

Junior
Reactions
18
MR
0.001
Chat with me via Skype
Hiện mình có thể Payoneer cần tiền trong đó để mua sắm nhưng Payoneer lại hạn chế nạp tiền vào quá. Hiện mình không làm MMO chỉ có nhu cầu có USD trong thẻ thôi nên cũng đau đầu quá. Các bác có kinh nghiệm chia sẻ mình với.

lebachArch

Junior
Reactions
40
MR
0.000
Follow me on Facebook Chat with me via Skype
Chỉ còn một cách là mua lại của các bác cần bán thôi bác, ko thì chỉ có nước chơi aff tự kiếm tiền.
hết cách

MrKamfa

Newbie
Reactions
6
MR
0.000
Như mình đã nói với bác. Bác phải nhận tiền từ 1 công ty đã được Payoneer đăng ký thường làm aff sau đó bác có thể nhận USD từ thẻ khác chuyển qua

sengoku

Newbie
Reactions
3
MR
0.000
Như mình đã nói với bác. Bác phải nhận tiền từ 1 công ty đã được Payoneer đăng ký thường làm aff sau đó bác có thể nhận USD từ thẻ khác chuyển qua
Nếu chưa nhận tiền từ 1 cty được po đăng ký làm aff THÌ ĐƯỢC nhận USD từ PO của cá nhân hay usd từ thẻ khác chuyển qua không bác

lohan53

Verified
Reactions
372
MR
0.000
Có ai bán từ site ko, chứ mình chả chơi cái j để nhận đc payonner, làm sao qua được bước đó để nhận usd từ người khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
424,007
176,499
Latest member
vin777garden

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week